2 വയസ്സുകാരനെ ചീങ്കണ്ണിയുടെ വായില്‍ മരിച്ച നിലയില്‍ കണ്ടെത്തി

Spread the love

ഫ്‌ലോറിഡ : ഫ്‌ലോറിഡയില്‍ കാണാതായ 2 വയസ്സുകാരന്‍ ചീങ്കണ്ണിയുടെ വായില്‍ മരിച്ച നിലയില്‍. കണ്ടെത്തി
വ്യാഴാഴ്ച മുതൽ കാണാതായ കുട്ടിക്കായുള്ള തിരച്ചിൽ നടത്തിയവരിൽ നായ്ക്കൾ, ഡ്രോൺ, ഫെഡറൽ, സ്റ്റേറ്റ് ലോ എൻഫോഴ്സ്മെന്റ് ഏജൻസികൾ എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു. ആംബർ അലർട്ടും നൽകിയിരുന്നു.

കുട്ടിയുടെ അമ്മയെ ഈ ആഴ്ച ആദ്യം കുടുംബത്തിന്റെ സെന്റ് പീറ്റേഴ്സ്ബര്‍ഗിലെ അപ്പാര്‍ട്ട്‌മെന്റില്‍ കൊല്ലപ്പെട്ട നിലയില്‍ കണ്ടെത്തിയിരുന്നു. ഒരു ചീങ്കണ്ണിയുടെ വായിലാണ് കുട്ടിയെ മരിച്ച നിലയില്‍ കണ്ടെത്തിയത്. കൊലപാതകമാണെന്ന് സംശയിക്കുന്ന സാഹചര്യത്തില്‍ കുട്ടിയുടെ പിതാവിനെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

ടെയ്ലന്‍ മോസ്ലി(2) ആണ് മരിച്ചത്. കുട്ടിയുടെ മൃതദേഹം ഒരു വിനോദ സ്ഥലത്ത് അലിഗേറ്ററിന്റെ വായില്‍ കണ്ടെത്തിയതായി സെന്റ് പീറ്റേഴ്സ്ബര്‍ഗ് പോലീസ് മേധാവി ആന്റണി ഹോളോവേ വെള്ളിയാഴ്ച വൈകുന്നേരം വാര്‍ത്താ സമ്മേളനത്തില്‍ പറഞ്ഞു.

വെള്ളിയാഴ്ച ഉച്ചതിരിഞ്ഞ് ഡെല്‍ ഹോംസ് പാര്‍ക്കിന് ചുറ്റുമുള്ള പ്രദേശത്ത് ഡിറ്റക്ടീവുകള്‍ തിരച്ചില്‍ നടത്തുകയായിരുന്നു. അവര്‍ വായില്‍ ഒരു വസ്തുവുമായി ഒരു ചീങ്കണ്ണിയെ കണ്ടെത്തി, ഹോളോവേ പറഞ്ഞു.
‘ഡിറ്റക്ടീവുകള്‍ അടുത്തെത്തി അലിഗേറ്ററിന് ചുറ്റും ഒരു റൗണ്ട് വെടിവച്ചു,’ ‘ആലിഗേറ്റര്‍ തന്റെ വായില്‍ ഉണ്ടായിരുന്ന വസ്തു താഴെയിട്ടു, ഞങ്ങള്‍ക്ക് ടെയ്ലന്റെ ശരീരം കേടുകൂടാതെ വീണ്ടെടുക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞു. അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

20 വയസ്സുള്ള മാതാവ് പശുന്‍ ജെഫറിയുടെയും മകന്‍ ടെയ്ലന്‍ മോസ്ലിയുടെയും മരണത്തില്‍ കുട്ടിയുടെ പിതാവ് 21 കാരനായ തോമസ് മോസ്ലിയ്ക്കെതിരെ ഫസ്റ്റ് ഡിഗ്രി കൊലപാതകത്തിന് രണ്ട് കുറ്റങ്ങള്‍ ചുമത്തിയിട്ടുണ്ട്, ഹോളോവേ പറഞ്ഞു. ടെയ്ലന്റെ മരണത്തിന്റെ കൃത്യമായ കാരണം അജ്ഞാതമായി തുടരുന്നു, ജെഫറിയെ ഒന്നിലധികം തവണ കുത്തേറ്റതായി കണ്ടെത്തിയതായി ഹോളോവേ പറഞ്ഞു.

തോമസ് മോസ്ലിക്ക് കൈകളിലും കൈകളിലും മുറിവുകളുണ്ടെന്ന് സ്വയം ആശുപത്രിയിൽ പോയിതായും ഹോളോവേ പറഞ്ഞു, വെള്ളിയാഴ്ചയും ആശുപത്രിയിൽ തുടർന്നു. തോമസ് ഡിറ്റക്ടീവുകളോട് ഇതുവരെ സംസാരിച്ചിട്ടില്ല. ഓൺലൈൻ കേസ് വിശദ വിവരങ്ങൾ വെള്ളിയാഴ്ച രാത്രിയും ലഭ്യമാട്ടില്ല , കൂടാതെ മോസ്ലിക്ക് വേണ്ടി ഒരു അഭിഭാഷകൻ ഉണ്ടായിരുന്നോ എന്ന് വ്യക്തമല്ല.