ബൈഡനെതിരെ ലൈംഗികാരോപണം ഉന്നയിച്ച താരാ റീഡ് റഷ്യൻ പൗരത്വത്തിന് അപേക്ഷിക്കും : പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

ന്യൂയോർക് : ബൈഡൻ ലൈംഗികാതിക്രമ ആരോപണവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് പുതിയ വിവരങ്ങൾ പുറത്തുവരുന്നു.1993 ൽ ജോ ബൈഡന്റെ സെനറ്റ് ഓഫീസിൽ ജോലി ചെയ്തിരുന്ന സമയത്ത് തന്നെ ലൈംഗികമായി പീഡിപ്പിച്ചുവെന്ന് ആരോപിച്ച താര റീഡ്, താൻ റഷ്യൻ പൗരത്വത്തിന് അപേക്ഷിക്കുമെന്ന് പറയുന്നു.

ചൊവ്വാഴ്ച റഷ്യൻ സ്റ്റേറ്റ് ന്യൂസ് ഔട്ട്‌ലെറ്റ് സ്പുട്‌നിക് സംഘടിപ്പിച്ച ഒരു പരിപാടിയിൽ റീഡ് പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു, യുഎസിൽ തനിക്ക് ഭീഷണിയുണ്ടെന്ന് പറഞ്ഞതിന് ശേഷമാണ് താൻ ഈ തീരുമാനത്തിൽ എത്തിയതെന്ന് പറഞ്ഞു.“ഇവിടെ വന്നതിൽ എനിക്ക് വളരെ സന്തോഷം തോന്നുന്നു, എനിക്ക് സുരക്ഷിതത്വമുണ്ട്,” അവൾ റഷ്യയിൽ നിന്ന് പറഞ്ഞു.

റഷ്യയുടെ നിയമനിർമ്മാണ സഭയുടെ അധോസഭയായ ഡുമയിലെ അംഗമായ റഷ്യൻ ഏജന്റ് മരിയ ബുട്ടിനയും ഈ പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുത്തു. തന്റെ പൗരത്വ അപേക്ഷയിൽ ബ്യൂട്ടിന തന്നെ സഹായിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതായി റീഡ് പറഞ്ഞു.

“അതുകൊണ്ട് എന്ത് സംഭവിക്കുമെന്ന് എനിക്കറിയില്ല, പക്ഷേ ഒരു നല്ല പൗരനാകുമെന്ന് ഞാൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഒപ്പം എന്റെ ജീവിതം പോസിറ്റീവായി മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോകുമെന്ന് ഞാൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു,” റീഡ് പറഞ്ഞു, തന്റെ യുഎസ് പൗരത്വവും നിലനിർത്താൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. .

ബൈഡൻ ആരോപണങ്ങൾ ശക്തമായി നിഷേധിച്ചു. ഇത് “ഒരിക്കലും സംഭവിച്ചിട്ടില്ല” എന്ന് പറഞ്ഞ് . ഓഫീസിന് ഒരു പ്രൊഫഷണൽ അന്തരീക്ഷമുണ്ടെന്നും, ഉപദ്രവം ഉണ്ടെന്ന അവകാശവാദവുമായി റീഡ് ഒരിക്കലും അവരുടെ അടുത്തേക്ക് പോയിട്ടില്ലെന്നും അക്കാലത്ത് അദ്ദേഹത്തിന്റെ സെനറ്റ് സ്റ്റാഫിലെ അംഗങ്ങൾ പറഞ്ഞു.

റഷ്യൻ പൗരത്വത്തിനു സാധ്യതയുള്ള പൗരന്റെ ആശയങ്ങളെക്കുറിച്ച് അഭിപ്രായം പറയാൻ ഭരണകൂടം വെറുക്കുന്നു”.വൈറ്റ് ഹൗസ് ദേശീയ സുരക്ഷാ വക്താവ് ജോൺ കിർബി ബുധനാഴ്ച പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *