മാസങ്ങളോളം കാപ്പിയിൽ ബ്ലീച്ച് ചേർത്ത് ഭർത്താവിനെ കൊല്ലാൻ ശ്രമിച്ച ഭാര്യഅറസ്റ്റിൽ – പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

അരിസോണ:മാസങ്ങളോളം കാപ്പിയിൽ ബ്ലീച്ച് ചേർത്ത് ഭർത്താവിനെ കൊല്ലാൻ ശ്രമിച്ചതിന് അരിസോണയിലെ ഭാര്യ മെലഡി ജോൺസനെ ( അരിസോണ) അറസ്റ്റ് ചെയ്തു ജയിലിൽ അയച്ചു

ഈ വർഷം മാർച്ചിൽ വിഷം കലർത്താനുള്ള ശ്രമം മെലഡി ജോൺസൺ ആരംഭിച്ചിരുന്നു .ആ സമയത്ത്, ജോൺസണും അവരുടെ ഭർത്താവു റോബി ജോൺസനും -ജർമ്മനിയിലായിരുന്നു. കോടതി രേഖകൾ പ്രകാരം റോബി യു.എസ്. എയർഫോഴ്‌സ് അംഗമായിരുന്നു

മാർച്ചിൽ, തന്റെ കാപ്പിക്ക് “മോശം” രുചി തുടങ്ങിയതായി താൻ ശ്രദ്ധിച്ചതായി റോബി പറയുന്നു. ഏതാനും ആഴ്ചകൾക്കുശേഷം, അദ്ദേഹം പൂൾ കെമിക്കൽ ടെസ്റ്റ് സ്ട്രിപ്പുകൾ വാങ്ങി, ആത്യന്തികമായി അവ ടാപ്പിലെ വെള്ളത്തിലും കോഫി പാത്രത്തിലെ വെള്ളത്തിലും ഉപയോഗിച്ചു. രണ്ടാമത്തേത് “ഉയർന്ന അളവിലുള്ള ക്ലോറിൻ” കാണിച്ചുവെന്ന് ആരോപിക്കപ്പെടുന്നു, ഇത് മെയ് മാസത്തിൽ ഒരു ക്യാമറ സ്ഥാപിക്കാൻ അദ്ദേഹത്തെ പ്രേരിപ്പിച്ചു. മെലഡി കലത്തിലേക്ക് ഒരു ദ്രാവകം ഒഴിക്കുന്നതായി ഫൂട്ടേജിൽ ആരോപിക്കപ്പെടുന്നു, ഈ സമയം മുതൽ കാപ്പി കുടിക്കുന്നതായി മാത്രം അഭിനയിക്കാൻ റോബി തീരുമാനിച്ചു.

ജൂലൈ അവസാനത്തോടെ ഇരുവരും സംസ്ഥാനങ്ങളിലേക്ക് മടങ്ങി. റോബി പകർത്തിയ അധിക ഫൂട്ടേജിൽ മെലഡി ബ്ലീച്ച് ഒരു കണ്ടെയ്‌നറിലേക്ക് ഒഴിച്ച് കോഫി മേക്കറിലേക്ക് ഒഴിക്കുന്നത് കാണിച്ചു.

മെലഡി, പിന്നീട് അറസ്റ്റ് ചെയ്യപ്പെട്ടു. കൂടാതെ, പോലീസ് നടത്തിയ അന്വേഷണത്തിൽ കോഫി മേക്കറിൽ നിന്ന് “ബ്ലീച്ച് പോലെ മണക്കുന്ന” ഒരു ദ്രാവകവും അവളുടെ ബാത്ത്റൂം സിങ്കിന് താഴെയുള്ള ഒരു കണ്ടെയ്നറും ബ്ലീച്ച് പോലെ മണക്കുന്നതായും കണ്ടെത്തി.

ഓൺലൈൻ ജയിൽ രേഖകൾ പ്രകാരം ജോൺസൺ നിലവിൽ പിമ കൗണ്ടി അഡൾട്ട് ഡിറ്റൻഷൻ സെന്ററിന്റെ കസ്റ്റഡിയിലാണ്. ബോണ്ട് തുകയൊന്നും ലിസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടില്ല.

“മരണ ആനുകൂല്യങ്ങൾ ശേഖരിക്കാൻ” ഭാര്യ തന്നെ കൊല്ലാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്ന് റോബി വിശ്വസിക്കുന്നുവെന്ന് പോലീസ് പറയുന്നു. ഫസ്റ്റ്-ഡിഗ്രി നരഹത്യയ്ക്ക് ശ്രമിച്ചത്, ആക്രമണശ്രമം, ഭക്ഷണത്തിലോ പാനീയത്തിലോ വിഷമോ ദോഷകരമായ വസ്തുക്കളോ ചേർക്കൽ എന്നിവ മെലഡിക്കെതിരായ പ്രത്യേക ആരോപണങ്ങളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.

 

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *