സണ്ണിവെയ്ൽ പോലീസ് മേധാവിയായി ബിൽ വെഗാസിനു നിയമനം : പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

സണ്ണിവെയ്ൽ:”പുതിയ സണ്ണിവെയ്ൽ പോലീസ് മേധാവിയായി ബിൽ വെഗാസിന്റെ സ്ഥാനക്കയറ്റം നൽകിയതായി ,” ടൗൺ മാനേജർ ജെഫ് ജോൺസ് പറഞ്ഞു. “ഇടക്കാല മേധാവിയായി സേവനമനുഷ്ഠിക്കുമ്പോൾ, കഴിഞ്ഞ വർഷം ടൗണും പോലീസ് വകുപ്പും നിരവധി വെല്ലുവിളികൾ നേരിട്ടപ്പോൾ അദ്ദേഹം സ്തുത്യർഹമായ നേതൃത്വമാണ് പ്രകടിപ്പിച്ചത് . നിയമപാലകരിൽ ചീഫ് വെഗാസിന്റെ വിപുലമായ അനുഭവപരിചയം സണ്ണിവെയ്ൽ കമ്മ്യൂണിറ്റിക്ക് ഒരു മുതൽക്കൂട്ടാണ്, വളർന്നുവരുന്ന ഞങ്ങളുടെ പോലീസ് ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്റിനെ നയിക്കാൻ സഹായിക്കും.

“ചീഫ് വേഗസിന് പോലീസ് ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്റിനെയും സണ്ണിവെയ്‌ൽ കമ്മ്യൂണിറ്റിയെയും കുറിച്ച് ശരിക്കും താൽപ്പര്യമുണ്ട്, അത് കാണിക്കുന്നു. ഞങ്ങളുടെ കമ്മ്യൂണിറ്റിയുടെ സുരക്ഷ ഒരു മുൻ‌ഗണനയാണ്, കൂടാതെ ചീഫ് വെഗാസിന് ജോലി ചെയ്യാൻ ആവശ്യമായ കഴിവുകളും അനുഭവവും ഉണ്ടെന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് ഉറപ്പുണ്ട്.മേയർ സജി ജോർജ് പറഞ്ഞു,

1991-ൽ ഹീത്ത് പോലീസ് ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്റിൽ പോലീസ് ഓഫീസറായാണ് ചീഫ് വെഗാസ് തന്റെ കരിയർ ആരംഭിച്ചത്. ഹീത്ത്, റോയ്‌സ് സിറ്റി, മർഫി, അടുത്തിടെ സണ്ണിവെയ്‌ൽ എന്നിവയുൾപ്പെടെ ഒന്നിലധികം നഗരങ്ങളിലുള്ള പോലീസ് ഓഫീസർ, സ്‌കൂൾ റിസോഴ്‌സ് ഓഫീസർ, സർജന്റ്, ലെഫ്റ്റനന്റ്, ഇടക്കാല പോലീസ് മേധാവി എന്നിങ്ങനെ നിരവധി പദവികൾ ചീഫ് വെഗാസ് തന്റെ കരിയറിൽ ഉടനീളം വഹിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ചീഫ് വെഗാസിന് ഒരു മാസ്റ്റർ പീസ് ഓഫീസർ ലൈസൻസ് ഉണ്ട് കൂടാതെ അംഗീകൃത ഇൻസ്ട്രക്ടറും മാനസികാരോഗ്യ ഓഫീസറുമാണ്. ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഫോർ ലോ എൻഫോഴ്‌സ്‌മെന്റ് അഡ്മിനിസ്ട്രേഷനിൽ നിന്നും ലീഡർഷിപ്പ് കമാൻഡ് കോളേജിൽ നിന്നും ബിരുദധാരിയാണ്. ചീഫ് വെഗാസ് 2020-ൽ സണ്ണിവെയ്‌ലിൽ ഒരു പട്രോളിംഗ് സർജന്റായി എത്തി, അദ്ദേഹത്തിന്റെ നേതൃത്വപരമായ കഴിവുകൾ അദ്ദേഹത്തിന് റാങ്കുകളിലൂടെ മുന്നേറാനുള്ള അവസരം നൽകി. 2023 ഏപ്രിൽ മുതൽ പട്രോളിംഗ് സർജന്റ്, ഡിറ്റക്ടീവ് സർജന്റ്, പോലീസ് ലെഫ്റ്റനന്റ്, ഇടക്കാല പോലീസ് മേധാവി എന്നിങ്ങനെ നിരവധി പദവികളിൽ അദ്ദേഹം സണ്ണിവെയ്‌ലിനെ സേവിച്ചിട്ടുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *