താമ്പാ വെടിവയ്പിൽ 2 പേർ കൊല്ലപ്പെട്ടു 16 പേർക്ക് പരിക്ക്,22 കാരനായ പ്രതി പിടിയിൽ – പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

ഫ്ലോറിഡ : ഫ്ലോറിഡയിലെ ടാമ്പയിലെ തിരക്കേറിയ തെരുവിൽ ഞായറാഴ്ച പുലർച്ചെ നടന്ന വെടിവയ്പ്പിൽ രണ്ട് പേർ കൊല്ലപ്പെടുകയും 16 പേർക്ക് പരിക്കേൽക്കുകയും ചെയ്തതായി അധികൃതർ അറിയിച്ചു. സംഭവത്തിൽ 22 കാരനായ പ്രതിയെ അറസ്റ്റ് ചെയ്യുകയും രണ്ടാം ഡിഗ്രി കൊലപാതകത്തിന് കുറ്റം ചുമത്തുകയും ചെയ്തതായി ടാമ്പ പോലീസ് മേധാവി ലീ ബെർകാവ് ഞായറാഴ്ച ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് പറഞ്ഞു.

പുലർച്ചെ 3 മണിക്ക് മുമ്പ് 14 വയസ്സുള്ള ഒരു ആൺകുട്ടിയും 22 വയസ്സുള്ള ഒരു പുരുഷനും കൊല്ലപ്പെട്ടു, ടാമ്പയിലെ സിറ്റി അയൽപക്കത്തുള്ള ബാറുകളിൽ നിന്നും നിശാക്ലബ്ബുകളിൽ നിന്നും നൂറുകണക്കിന് ആളുകൾ ഫയൽ ചെയ്യുന്നതിനിടെ രണ്ട് ഗ്രൂപ്പുകൾ തമ്മിലുള്ള തർക്കത്തെ തുടർന്നാണ് വെടിവയ്പ്പ് ആരംഭിച്ചത്. , ടാമ്പ പോലീസ് ചീഫ് ലീ ബെർകാവ് പറഞ്ഞു.

പരിക്കേറ്റ 16 പേരിൽ 15 പേർക്ക് വെടിയേറ്റു, ഒരാൾക്ക് ഗുരുതരമായ പരിക്കുകളുണ്ടെന്ന് ബെർകാവ് പറഞ്ഞു. സംഭവസ്ഥലത്ത് വെച്ച് ഇവർക്ക് പ്രാഥമിക ചികിത്സ നൽകി ടാമ്പ ഫയർ റെസ്‌ക്യൂ അടുത്തുള്ള ആശുപത്രികളിലേക്ക് മാറ്റുകയും ചെയ്തതായി ടാമ്പ പോലീസ് പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു.

വെടിവെപ്പിൽ 18-27 വയസ് പ്രായമുള്ള 18 പേർക്ക് നേരത്തെ പരിക്കേറ്റിട്ടുണ്ടെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു. രണ്ട് പേർ കൊല്ലപ്പെടുകയും 16 പേർക്ക് പരിക്കേൽക്കുകയും ചെയ്തതായി ബെർകാവ് വ്യക്തമാക്കി.

ഹാലോവീനിന് മുന്നോടിയായി ഈ വാരാന്ത്യത്തിൽ രാജ്യത്തുടനീളമുള്ള ആഘോഷങ്ങൾക്കിടയിൽ നടന്ന നിരവധി ഷൂട്ടിംഗുകളിൽ ഒന്നാണിത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *