സെനറ്റർ ടിം സ്കോട്ട് 2024 ലെ പ്രസിഡന്റ് തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ നിന്നും പിന്മാറി – പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

സൗത്ത് കരോലിന:സൗത്ത് കരോലിന സെനറ്റർ ടിം സ്കോട്ട് ഞായറാഴ്ച വൈകുന്നേരം തന്റെ 2024 ലെ പ്രസിഡന്റ് തിരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണം താൽക്കാലികമായി നിർത്തിവച്ചു.ജി‌ഒ‌പിയിലെ വളർന്നുവരുന്ന താരവും സെനറ്റിലെ ഒരേയൊരു കറുത്ത റിപ്പബ്ലിക്കനുമായ സ്കോട്ട്, മെയ് മാസത്തിൽ സൗത്ത് കരോലിനയിലെ നോർത്ത് ചാൾസ്റ്റണിൽ നടന്ന ഒരു പരിപാടിയിലായിരുന്നു തന്റെ പ്രസിഡന്റ് തിരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണം ആരംഭിച്ചത് .

ട്രെ ഗൗഡിക്കൊപ്പം ഫോക്സ് ന്യൂസിന്റെ “സൺഡേ നൈറ്റ് ഇൻ അമേരിക്ക” എപ്പിസോഡിലാണ് സ്കോട്ട് തന്റെ തീരുമാനം പ്രഖ്യാപിച്ചത്

ഏറ്റവും ശ്രദ്ധേയരായ ആളുകളായ വോട്ടർമാർ ഇപ്പോൾ എന്നോട് ഒപ്പമില്ലെന്നു ഞാൻ കരുതുന്നു,” സ്കോട്ട് പറഞ്ഞു.റിപ്പബ്ലിക്കൻ സ്ഥാനാർത്ഥി മത്സരത്തിൽ മറ്റൊരു സ്ഥാനാർത്ഥിയെ അംഗീകരിക്കാൻ തനിക്ക് പദ്ധതിയില്ലെന്നും സെനറ്റർ ഊന്നിപ്പറഞ്ഞു.

കഴിഞ്ഞ മാസം അവസാനം, മുൻ വൈസ് പ്രസിഡന്റ് മൈക്ക് പെൻസ് 2024 ലെ GOP നോമിനേഷൻ മത്സരത്തിൽ നിന്ന് പിന്മാറുന്ന ആദ്യത്തെ പ്രധാന റിപ്പബ്ലിക്കൻ പ്രസിഡന്റ് സ്ഥാനാർത്ഥിയായി.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *