യുവതിയെ കല്ലെറിഞ്ഞ് ക്രൂരമായി കൊലപ്പെടുത്തിയ മൂന്ന് കൗമാരക്കാർ അറസ്റ്റിൽ – പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

ഡെൻവർ(കൊളറാഡോ): കൊളറാഡോയിൽ ഒരു യുവതിയെ വിൻഡ്‌ഷീൽഡിലൂടെ കല്ലെറിഞ്ഞ് ക്രൂരമായി കൊലപ്പെടുത്തിയ മൂന്ന് കൗമാരക്കാരെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തതായി ഡെൻവർ പോലീസ് അറിയിച്ചു മരണവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് അറസ്റ്റിലായ കൗമാരക്കാർ ‘സ്മരണികയായി സൂക്ഷിക്കാൻ യുവതിയുടെ കാറിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ എടുത്തതായും പോലീസിനോട് സമ്മതിച്ചു. കൗമാരക്കാർ പരിക്കേറ്റ യുവതിയെ സഹായിക്കാൻ ശ്രമിച്ചില്ലെന്നും പോലീസ് അറിയിച്ചു.

അലക്സാ ബാർട്ടൽ, 20, ഏപ്രിൽ 19 ന് കാറോടിച്ചു വരുന്നതിനിടയിൽ വിൻഡ്ഷീൽഡു തകർത്തു അകത്തു കയറിയ ഒരു പാറ ഇടിചാണു കൊല്ലപ്പെട്ടതെന്നും ജെഫേഴ്സൺ കൗണ്ടി ഷെരീഫ് ഓഫീസ് അറിയിച്ചു.ആ രാത്രിയിൽ മറ്റ് നിരവധി വാഹനങ്ങൾക്കു നേരെ പാറകൾ എറിഞ്ഞ സംഭവങ്ങളുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് അറസ്റ്റ് ചെയ്ത മൂവരേയും വ്യാഴാഴ്ച കോടതിയിൽ ഹാജരാക്കി .

കോടതി രേഖകൾ അനുസരിച്ച്, കൗമാരക്കാരിൽ രണ്ട് പേർ നിരവധി മാസങ്ങളായി കടന്നുപോകുന്ന കാറുകൾക്ക് നേരെ കല്ലുകൾ എറിഞ്ഞിരുന്നു . ഏപ്രിൽ 19 ന്, കൗമാരക്കാർ ഒരു പിക്കപ്പിന്റെ പുറകിൽ തണ്ണിമത്തൻ വലിപ്പമുള്ള ലാൻഡ്സ്കേപ്പിംഗ് കല്ലുകൾ കയറ്റി വാഹനങ്ങൾക്ക് നേരെ എറിയാൻ തുടങ്ങി.
അങ്ങനെയാണ് യുവതിയുടെ കാറിനു നേരെയും ഇവർ കല്ലെറിഞ്ഞത്
ബാർട്ടലിന്റെ മരണവുമായി മൂവരെയും ബന്ധിപ്പിക്കാൻ അവർ സെൽഫോൺ ട്രാക്കിംഗും ഡിഎൻഎ തെളിവുകളും ഉപയോഗിച്ചുവെന്നും ,അപരിചിതർക്ക് നേരെയുള്ള ക്രൂരവും ആഹ്ലാദകരവുമായ ആക്രമണത്തെ ചിത്രീകരിക്കുന്നുവെന്നും അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥർ പറഞ്ഞു.

18 വയസ്സുള്ള ജോസഫ് കൊയിനിഗ്, നിക്കോളാസ് “മിച്ച്” കരോൾ-ചിക്ക്, സക്കറി ക്വാക്ക് എന്നിവരാണ് കുറ്റാരോപണം നേരിടുന്നത്.”അലക്‌സിസിന്റെ വാഹനത്തിന് നേരെ ‘മാരകമായ’ പാറ എറിഞ്ഞത് സാക്ക് ആണെന്ന് മിച്ച് പറഞ്ഞു. “വാഹനം നിർത്തിയ ഇടത്തേക്ക് അവർ കടന്നുപോകുമ്പോൾ, സക്കറിയ തന്റെ സെൽഫോൺ ഉപയോഗിച്ച് വാഹനത്തിന്റെ ചിത്രമെടുത്തു. എന്തുകൊണ്ടെന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ, ജോസഫിനോ മിച്ചോ ഇത് ഒരു ഓർമ്മക്കുറിപ്പായി ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്ന് താൻ കരുതിയെന്ന് അദ്ദേഹം മറുപടി നൽകി.”
തങ്ങളുടെ വാഹനങ്ങൾക്ക് നേരെ കല്ലെറിഞ്ഞ് രക്ഷപ്പെട്ട മറ്റ് ഇരകളുമായുള്ള അഭിമുഖത്തിൽ, സൺറൂഫിൽ നിന്നോ പിക്കപ്പിന്റെ പുറകിൽ നിന്നോ ആണ് പാറകൾ വന്നതെന്ന് ദൃക്‌സാക്ഷികൾ പോലീസിനോട് പറഞ്ഞു. കരോൾ-ചിക്ക് ഒരു കറുത്ത ഷെവർലെ സിൽവറഡോ 1500 പിക്കപ്പ് ഓടിക്കുന്നു, ആക്രമണങ്ങളിലൊന്നിന്റെ സുരക്ഷാ ക്യാമറ ദൃശ്യങ്ങൾ ആ വിവരണവുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്ന പിക്കപ്പ് കാണിച്ചു.

ഈ കേസിൽ അധികാരികൾ $17,000 പാരിതോഷികം വാഗ്ദാനം ചെയ്തിരുന്നു , കൗമാരക്കാരിൽ ഒരാളുടെ സഹപ്രവർത്തകൻ ഏപ്രിൽ 25 ന് അന്വേഷകരെ ബന്ധപ്പെട്ടു, അവർ ട്രക്ക് കയറ്റുന്നത് കണ്ടതായും അവരുടെ പദ്ധതികളെക്കുറിച്ച് അവർ ചർച്ച ചെയ്യുന്നത് കേട്ടതായും പറഞ്ഞു.ഇതാണ് മൂവരുടെയും അറസ്റ്റിലേക്കു നയിച്ചത്.

 

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *