ബൈഡനു പ്രായം ഒരു പ്രശ്നമാണെന്ന് ഹിലരി ക്ലിന്റൺ – പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

വാഷിംഗ്‌ടൺ :80 കാരനായ പ്രസിഡന്റിന്റെ ഫിറ്റ്നസിനെക്കുറിച്ച് നേരിയ സംശയം പ്രകടിപ്പിച്ചു 75 കാരിയായ ക്ലിന്റൺ. വാഷിംഗ്ടണിൽ നടന്ന ഫിനാൻഷ്യൽ ടൈംസ് വീക്കെൻഡ് ഫെസ്റ്റിവലിൽ “അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രായം ഒരു പ്രശ്നമാണ്, ആളുകൾക്ക് ഇത് പരിഗണിക്കാൻ എല്ലാ അവകാശവുമുണ്ട്” ഫോക്സ് ന്യൂസ് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു.

കഴിഞ്ഞയാഴ്ച ജപ്പാനിലെ ഹിരോഷിമയിൽ നടന്ന ജി-7 ഉച്ചകോടിക്കിടെ ബൈഡൻ പടികൾക്ക് താഴേക്ക് വീഴുന്നതിനെക്കുറിച്ച് എഫ്ടി എഡിറ്റർ എഡ്വേർഡ് ലൂസിന്റെ ചോദ്യത്തിന് ന്യൂയോർക്കിൽ നിന്നുള്ള മുൻ സ്റ്റേറ്റ് സെക്രട്ടറിയും സെനറ്ററുമായ ഹിലരി ക്ലിന്റൺ മറുപടി പറയുകയായിരുന്നു.

“ഒന്നോ രണ്ടോ ദിവസം മുമ്പ് പടികൾ ഇറങ്ങുന്നതിനിടയിൽ അദ്ദേഹം വീണുപോയ ആ ഹൃദയം നിലച്ച നിമിഷമുണ്ടായിരുന്നു,” ലൂസ് പറഞ്ഞു.

“തൊഴിൽ, വളർച്ച, ചിപ്‌സ് എന്നിവയും മറ്റ് കാര്യങ്ങളും ഉപയോഗിച്ച് ഭാവി ആസൂത്രണം ചെയ്യുന്നതിലും” ബൈഡനു അർഹിക്കുന്ന ക്രെഡിറ്റ് അപൂർവ്വമായി മാത്രമേ ലഭിക്കൂ എന്നും ക്ലിന്റൺ പറഞ്ഞു.

“അതിനാൽ, അദ്ദേഹത്തിനു വളരെ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിച്ച് തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ മത്സരിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് ഞാൻ പ്രത്യാശിക്കുന്നു, കാരണം അദ്ദേഹത്തെ വീണ്ടും തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു, അതാണ് നാമെല്ലാവരും പ്രതീക്ഷിക്കേണ്ടത്.” ക്ലിന്റൺ പറഞ്ഞു

അടുത്തിടെ നടന്ന വാഷിംഗ്ടൺ പോസ്റ്റ്-എബിസി ന്യൂസ് വോട്ടെടുപ്പ് അനുസരിച്ച്, 63% അമേരിക്കക്കാരും ബൈഡന് ഫലപ്രദമായി ഭരിക്കാൻ മാനസികമായി മൂർച്ചയില്ലെന്നും 62% അദ്ദേഹം നല്ല ശാരീരികാവസ്ഥയിലല്ലെന്നും പറയുന്നു.
അതേ മാസം റോയിട്ടേഴ്‌സ്/ഇപ്‌സോസ് നടത്തിയ വോട്ടെടുപ്പിൽ ഏകദേശം 60% ഡെമോക്രാറ്റുകളും “ജോ ബൈഡന് സർക്കാരിൽ പ്രവർത്തിക്കാൻ വളരെ പ്രായമാണെന്ന് അംഗീകരിച്ചിരുന്നു .

ഫെബ്രുവരിയിൽ പ്രസിഡന്റ് തന്റെ വാർഷിക ഫിസിക്കൽ പാസായിരുന്നു , പക്ഷേ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഫിസിഷ്യൻ അദ്ദേഹത്തിന്റെ വൈജ്ഞാനിക അവസ്ഥയെകുറിച്ച് വെളിപ്പെടുത്താൻ വിസമ്മതിച്ചു , കൂടാതെ വൈറ്റ് ഹൗസ് മാധ്യമപ്രവർത്തകരിൽ നിന്ന് ചോദ്യങ്ങൾ ചോദിക്കാൻ ഡോക്ടറെ അനുവദിച്ചുമില്ല

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *