ഡാലസ്സിൽ 3 സ്ത്രീകൾ കുത്തേറ്റ മരിച്ച സംഭവം പോലീസ് അന്വേഷിക്കുന്നു

Spread the love

ഡാളസ് – ആളൊഴിഞ്ഞ പറമ്പിൽ കുത്തേറ്റ നിലയിൽ കണ്ടെത്തിയ 3 സ്ത്രീകളുടെ മരണത്തിൽ സംശയമുള്ളവരെ
ഡാളസ് പോലീസ്.അന്വേഷിക്കുന്നു.

ഏപ്രിൽ 22 ന്, ആദ്യം കണ്ടെത്തിയ സ്ത്രീയുടെ മൃതദേഹം, പിന്നീട് 60 വയസ്സുള്ള കിംബർലി റോബിൻസൺ എന്ന് തിരിച്ചറിഞ്ഞു, തെക്കൻ ഡാലസിലെ നോർത്ത് കൊരിന്ത് സ്ട്രീറ്റ് റോഡിന്റെയും ഈസ്റ്റ് ക്ലാരൻഡൻ ഡ്രൈവിന്റെയും കവലയ്ക്ക് സമീപമുള്ള സാന്താ ഫെ അവന്യൂവിലെ 200 ബ്ലോക്കിൽ നിന്ന് കണ്ടെത്തി.

രണ്ട് മാസത്തിന് ശേഷം 25 കാരിയായ ചെറിഷ് ഗിബ്‌സണിന്റെ മൃതദേഹം അതേ സ്ഥലത്ത് നിന്ന് കണ്ടെത്തി.ഹാരി ഹൈൻസ് ബൊളിവാർഡിലെ മുതിർന്നവരുടെ പുസ്തകശാലയ്ക്ക് സമീപമാണ് ഗിബ്സണെ അവസാനമായി കണ്ടത്. ഗിബ്‌സണിന്റെ ഫോൺ സ്റ്റോറിന് പുറത്ത് പിംഗ് ചെയ്തതിനാൽ തന്റെ കടയിൽ നിന്ന് നിരീക്ഷണ വീഡിയോ പോലീസ് പിൻവലിച്ചതായി ഉടമ ഡബ്ല്യുഎഫ്‌എഎ ഡാളസിനോട് പറഞ്ഞു.

ജൂലൈ 15 ന്, മറ്റ് രണ്ട് ഇരകളിൽ നിന്ന് അഞ്ച് മൈലിൽ താഴെയുള്ള വയലിൽ ഒരു അജ്ഞാത സ്ത്രീയുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തി.ഇതുവരെ ഒരു പ്രത്യേക പ്രതിയുമായി കേസുകൾ ബന്ധിപ്പിച്ചിട്ടില്ലെന്നും എന്നാൽ രണ്ട് സ്ത്രീകൾ വേശ്യാവൃത്തിയിൽ ഏർപ്പെട്ടിട്ടുണ്ടെന്നും പോലീസ് പറഞ്ഞു.

“നിരവധി മുൻകരുതലുകളും പൊതു സുരക്ഷയുടെ താൽപ്പര്യവും കണക്കിലെടുത്ത്, ഈ പ്രവണതയെക്കുറിച്ച് ഈ ജനങ്ങളെ അറിയിക്കാൻ വകുപ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്നു,” കുറ്റകൃത്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് ഒരു ബ്ലോഗ് പോസ്റ്റിൽ ഡിപിഡി പറഞ്ഞു.

അന്വേഷണം തുടരുന്നതിനാൽ കൂടുതൽ വിശദാംശങ്ങൾ ഉടൻ പുറത്തുവിട്ടിട്ടില്ല, എന്നാൽ ഡാളസ് പോലീസ് പൊതുജനങ്ങളുടെ സഹായം അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു.

ഡാളസ് പോലീസ് ഡിറ്റക്ടീവുകൾ ഡേവിഡ് ഗ്രബ്ബ്‌സിനെ 469-540-6377 എന്ന നമ്പറിലോ David.grubbsjr@dallaspolice.gov എന്ന നമ്പറിലോ ക്രിസ്റ്റഫർ വാൾട്ടനെയോ 214-701-8453 എന്ന നമ്പറിലോ Christopher.walton@dallaspolice.gov എന്ന നമ്പറിലോ ബന്ധപ്പെടുക.

Report : P.P.Cherian BSc, ARRT(R)

Freelance Reporter

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *