മെഗാ മില്യൺസ് ജാക്ക്‌പോട്ട് 820 മില്യൺ ഡോളറായി ഉയർന്നു, ഗെയിം ചരിത്രത്തിലെ അഞ്ചാമത്തെ ഏറ്റവും വലിയ സമ്മാനം

Spread the love

ഫ്ലോറിഡാ:മെഗാ മില്യൺസ് ജാക്ക്‌പോട്ട് സമ്മാനം ചൊവ്വാഴ്ചത്തെ ഡ്രോയിംഗിന് മുമ്പായി 820 മില്യൺ ഡോളറായി വളർന്നു.ചൊവ്വാഴ്ചയാണ് അടുത്ത നറുക്കെടുപ്പ്

മെഗാ മില്യൺസ് ഗെയിം ചരിത്രത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ അഞ്ചാമത്തെ സമ്മാനമാണ് അടുത്ത ചൊവ്വാഴ്ച സാധ്യതയുള്ള വിജയിക്ക് നികുതികൾക്ക് മുമ്പായി $422 മില്യൺ ഒറ്റത്തവണ പേയ്‌മെന്റ് എടുക്കുകയോ അല്ലെങ്കിൽ 29 വാർഷിക പേയ്‌മെന്റുകൾക്ക് ശേഷം ഉടനടി അടയ്‌ക്കുന്ന ആന്വിറ്റി ഓപ്ഷനിലൂടെ പോകുകയോ ചെയ്യാം. മിക്കവാറും എല്ലാ ഗ്രാൻഡ് പ്രൈസ് ജേതാക്കളും ക്യാഷ് പേഔട്ട് എടുക്കാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു

വെള്ളിയാഴ്ചത്തെ ഡ്രോയിംഗിന്റെ ഫലമായി 1 മില്യൺ ഡോളർ സമ്മാനത്തിന് അഞ്ച് പൊരുത്തപ്പെടുന്ന എട്ട് ടിക്കറ്റുകൾ ലഭിച്ചു. ഫ്ലോറിഡ, ന്യൂജേഴ്‌സി, നോർത്ത് കരോലിന എന്നിവിടങ്ങളിൽ രണ്ടെണ്ണം വീതം വിറ്റു, ഒന്ന് കാലിഫോർണിയയിലും മറ്റൊന്ന് മിഷിഗണിലും വിറ്റു, മെഗാ മില്യൺസ് പറഞ്ഞു.

1 ബില്യൺ ഡോളറിൻറെ നാല് മെഗാ മില്യൺ ജാക്ക്‌പോട്ടുകൾ ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്, ഏറ്റവും വലിയത് 2018 ഒക്ടോബറിലെ 1.537 ബില്യൺ ഡോളറിന്റെ ജാക്ക്‌പോട്ട്, സൗത്ത് കരോലിനയിൽ വിറ്റ ഒറ്റ വിജയി ടിക്കറ്റ്.

മെഗാ മില്യൺ ജാക്ക്‌പോട്ട് നേടാനുള്ള സാധ്യത 302.58 ദശലക്ഷത്തിൽ ഒന്നാണ്.

യുഎസ് ലോട്ടറി ചരിത്രത്തിലെ ആറാമത്തെ വലിയ പവർബോൾ ജാക്ക്‌പോട്ടിൽ ബുധനാഴ്ചത്തെ $1.08 ബില്യൺ പവർബോൾ ജാക്ക്‌പോട്ടിൽ ലോസ് ഏഞ്ചൽസ് നഗരത്തിലെ ഒരു വിജയിച്ച ടിക്കറ്റ് വിറ്റതിന് ശേഷമാണ് ഇതെല്ലാം സംഭവിക്കുന്നത്. വിജയി ഇതുവരെ തങ്ങളുടെ സമ്മാനം ക്ലെയിം ചെയ്യാൻ മുന്നോട്ട് വന്നിട്ടില്ല.

ലോട്ടറി ഭാഗ്യത്തിന്റെ ഒരു നിരയാണ് എൽ.എ.-ഏരിയ കണ്ടത്. ലോട്ടറി ചരിത്രത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ 2.04 ബില്യൺ ഡോളറിന്റെ പവർബോൾ ജാക്ക്‌പോട്ടിന്റെ ഫെബ്രുവരിയിലെ വിജയിച്ച ടിക്കറ്റ്, LA കൗണ്ടിയിലെ ഒരു നഗരമായ അൽതഡെനയിലെ ഒരു ഗ്യാസ് സ്റ്റേഷനിൽ വിറ്റു.

Report : P.P.Cherian BSc, ARRT(R)

Freelance Reporter

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *