കുട്ടികളുടെ കസ്റ്റഡി കൈമാറ്റത്തിനിടെ അമ്മയും അച്ഛനും കൊല്ലപ്പെട്ടു – പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

ഹൂസ്റ്റൺ – സ്പ്രിംഗ് ബ്രാഞ്ച് അപ്പാർട്ട്മെന്റ് സമുച്ചയത്തിൽ ഞായറാഴ്ച രാത്രി കുട്ടികളുടെ കൈമാറ്റം അക്രമാസക്തമായതിനെ തുടർന്ന് അമ്മയും അച്ഛനും മരിച്ചുവെന്ന് ഹൂസ്റ്റൺ പോലീസ് അറിയിച്ചു.

മണിരെ ഡ്രൈവിന് സമീപമുള്ള ഒജെമോന്റെ 1500 ബ്ലോക്കിൽ രാത്രി 11 മണിയോടെ ഒരു പാർക്കിംഗ് സ്ഥലത്താണ് സംഭവം.

25 കാരിയായ അമ്മ തന്റെ 2 വയസ്സുള്ള മകനെ കൂട്ടിക്കൊണ്ടുപോകാൻ അപ്പാർട്ട്മെന്റ് സമുച്ചയത്തിൽ എത്തിയതായി അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥർ പറഞ്ഞു. അവരുടെ പുതിയ കാമുകനും അവരുടെ നവജാത ശിശുവിനെ വഹിച്ച് അവളുടെ കാമുകനും അവളെ പിന്തുടർന്നു.

അപ്പാർട്ട്മെന്റിൽ എത്തിയതോടെ മാതാപിതാക്കൾ വഴക്കിടാൻ തുടങ്ങി. അപ്പോഴാണ് പിതാവ് തോക്ക് എടുത്ത് വെടിവെച്ച് കൊലപ്പെടുത്തിയതെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു.വെടിവെപ്പിൽ ചില്ലു തകർന്ന് സുഹൃത്തിന്റെ നവജാത ശിശുവിന് പരിക്കേറ്റു.സുഹൃത്തും അമ്മയുടെ പുതിയ കാമുകനും ഉൾപ്പെടെ മറ്റാർക്കും പരിക്കില്ല.

പോലീസ് നായ അപ്പാർട്ട്മെന്റ് സമുച്ചയത്തിൻറെ തെരുവിൽ ഒരാളുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തി. അമ്മയെ വെടിവെച്ചു കോലപ്പെടുത്തിയശേഷം പിതാവ് സ്വയം വെടിവെച്ചു ആത്മഹത്യ ചെയ്തതാകാമെന്നു കരുതുന്നതായി അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥർ പറഞ്ഞു.

കൊല്ലപ്പെട്ട സ്ത്രീ ഒരു നല്ല അമ്മയാണെന്ന് കുടുംബാംഗങ്ങൾ പറഞ്ഞു. 2 വയസ്സുകാരനെ ഇപ്പോൾ മറ്റ് കുടുംബാംഗങ്ങൾ പരിചരിക്കുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *