കാണാതായ അംതുൽ മോനിൻ അമീറിനെ സുരക്ഷിതയായി കണ്ടെത്തിയാതായി പോലീസ് – പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

ഹൂസ്റ്റൺ : ഗാൽവെസ്റ്റണിൽ നിന്ന് കാണാതായതായി റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ട ഒരു സ്പ്രിംഗ് വുമൺ അംതുൽ മോനിൻ അമീറിനെ(19) സുരക്ഷിതയായി കണ്ടെത്തിയതായി ടെക്സസ് സെന്റർ ഫോർ ദി മിസിംഗ് അറിയിച്ചു. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ പുറത്തുവിട്ടിട്ടില്ല.

കാണാതായ യുവതിയെ കണ്ടെത്താൻ പോലീസ് പൊതുജനങ്ങളുടെ സഹായമഭ്യര്ഥിച്ചിരുന്നു .മോമിൻ തന്റെ പള്ളിയിലെ അംഗങ്ങളുമൊത്തുള്ള ഒരു പരിപാടിക്കായി പ്ലഷർ പിയറിൽ ഉണ്ടായിരുന്നുവെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു. അപ്രത്യക്ഷമാകുന്നതിന് തൊട്ടുമുമ്പ് വാട്ടർ റൈഡിൽ കയറിയ ശേഷം ഷൂസ് മാറ്റാൻ അവൾ കാറിലേക്ക് പോയി.ഗാൽവെസ്റ്റൺ പോലീസ് പറഞ്ഞു. രണ്ട് മണിക്കൂറിന് ശേഷം മോമിനെ കാണാതാവുകയായിരുന്നുവെന്നും അവളുടെ ചില സാധനങ്ങൾ അവളുടെ വാഹനത്തിന് സമീപത്ത് നിന്ന് കണ്ടെടുത്തതായും അധികൃതർ പറഞ്ഞിരുന്നു.ശനിയാഴ്ച ചരിത്രപ്രസിദ്ധമായ വാട്ടർഫ്രണ്ട് സമുച്ചയം സന്ദർശിച്ച ശേഷം സീവാൾ ബൊളിവാർഡിലൂടെയും 24-ാം സ്ട്രീറ്റിലൂടെയും വെൻഡീസിനടുത്ത് രാത്രി 7:30 ഓടെ തന്റെ വാഹനത്തിലേക്ക് നടന്നുപോകുന്നതാണ് അംതുൽ മോമിൻ അവസാനമായി കണ്ടത്.

യുണൈറ്റഡ് സ്റ്റേറ്റ്സിൽ ഉടനീളം ഓരോ വർഷവും ആയിരക്കണക്കിന് ആളുകളെ കാണാതാവുന്നു, അവരെ പ്രിയപ്പെട്ടവരുടെ വീട്ടിലേക്ക് കൊണ്ടുവരാൻ പ്രവർത്തിക്കുന്ന സംഘടനകളും നിയമ നിർവ്വഹണ ഏജൻസികളും ഉണ്ട്..നഷ്ടപ്പെട്ടവരെ കണ്ടെത്തുന്നതിന് പ്രിയപ്പെട്ടവരെയും അധികാരികളെയും ബോധവത്കരിക്കുന്നതിനായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഹ്യൂസ്റ്റണിലുള്ള ഒരു സ്ഥാപനമാണ് ടെക്സസ് സെന്റർ ഫോർ ദി മിസിംഗ്..ഹാരിസ് കൗണ്ടി ഷെരീഫ് ഓഫീസ് പറയുന്നതനുസരിച്ച്, ഒരു വ്യക്തിയെ കാണാതായതായി റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യാൻ 24 മണിക്കൂർ കാത്തിരിപ്പ് കാലയളവ് ആവശ്യമില്ല.

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *