ജോ ബൈഡനെതിരെ ഇംപീച്ച്‌മെന്റ് ആർട്ടിക്കിൾ ഫയൽ ചെയ്‌തു

Spread the love

സരസോട്ട,ഫ്ലോറിഡ – പ്രസിഡന്റ് ജോ ബൈഡനെതിരെ ഇംപീച്ച്‌മെന്റ് ആർട്ടിക്കിൾ ഫയൽ ചെയ്തതായി സരസോട്ടയിലെ പ്രതിനിധി ഗ്രെഗ് സ്റ്റ്യൂബ് വെള്ളിയാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചു.

ഇതോടെ സരസോട്ടയിൽ നിന്നുള്ള റിപ്പബ്ലിക്കൻ അംഗമായ സ്റ്റ്യൂബ് പ്രസിഡന്റിനെതിരെ ഇംപീച്ച്‌മെന്റ് ആർട്ടിക്കിൾ ഫയൽ ചെയ്യുന്ന രണ്ടാമത്തെ റിപ്പബ്ലിക്കൻ ആയി മാറി. പ്രസിഡന്റ് ജോ ബൈഡന്റെ മകൻ ഹണ്ടർ ബൈഡന്റെ സാമ്പത്തിക, ബിസിനസ് ഇടപാടുകൾ പരിശോധിക്കാൻ പ്രത്യേക കൗൺസിൽ രൂപീകരിക്കുകയാണെന്ന് അറ്റോർണി ജനറൽ മെറിക് ഗാർലൻഡ് പ്രഖ്യാപിച്ചതിന് പിന്നാലെയാണിത്. ബൈഡനെതിരായ ഇംപീച്ച്‌മെന്റ് ആർട്ടിക്കിൾ ഹണ്ടറിന്റെ ബിസിനസ്സ് ഇടപാടുകളെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ്, എന്നിരുന്നാലും അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥർ ബൈഡന്റെ മകന്റെ നിയമപരമായ പ്രശ്‌നങ്ങളുമായി ബന്ധിപ്പിച്ചിട്ടില്ല.

“ജോ ബൈഡനെ ഇംപീച്ച് ചെയ്യാൻ വളരെക്കാമായി ഒരവസരത്തിനായി കാത്തിരിക്കുകയായിരുന്നു . അദ്ദേഹം തന്റെ ഓഫീസിന്റെ സമഗ്രതയ്ക്ക് തുരങ്കം വെച്ചു, പ്രസിഡൻസിക്ക് അപകീർത്തി വരുത്തി, പ്രസിഡന്റ് എന്ന നിലയിൽ തന്റെ വിശ്വാസത്തെ വഞ്ചിച്ചു, അമേരിക്കയിലെ പൗരന്മാരുടെ ചെലവിൽ നിയമത്തിന്റെയും നീതിയുടെയും ഭരണത്തെ അട്ടിമറിക്കുന്ന രീതിയിൽ പ്രവർത്തിച്ചു. തെളിവുകൾ അനുദിനം വർദ്ധിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു – കൈക്കൂലി, ഭീഷണികൾ, വഞ്ചന എന്നിവയിലൂടെ ബൈഡന്റെ കുടുംബം സർക്കാർ സ്ഥാനങ്ങളിൽ നിന്ന് വ്യക്തിപരമായി ലാഭം നേടിയിട്ടുണ്ട്. നമ്മുടെ രാജ്യം വിറ്റ് വൈറ്റ് ഹൗസിൽ ഇരിക്കാൻ ജോ ബൈഡനെ അനുവദിക്കരുത്.ഒരു പ്രസ്താവനയിൽ, റെപ്. സ്റ്റ്യൂബ് പറഞ്ഞു

യുഎസ് പ്രതിനിധി ഗ്രെഗ് സ്റ്റ്യൂബ് ഇംപീച്ച്‌മെന്റ് ലേഖനങ്ങൾ യുഎസ് ജനപ്രതിനിധിസഭയിൽ സമർപ്പിക്കുന്നതിനെ ഞങ്ങൾ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു. സരസോട്ട റിപ്പബ്ലിക്കൻ പാർട്ടിയുടെ റോഡ് തോംസൺ പറഞ്ഞു.2024 ഏപ്രിലിൽ പ്രസിഡന്റ് സ്ഥാനത്തേക്കുമത്സരിക്കുന്ന മുൻ പ്രസിഡന്റ് ഡൊണാൾഡ് ട്രംപിനെ അംഗീകരിച്ച സ്റ്റ്യൂബ്, “ബിഡൻ ഭരണകൂടത്തിന്റെ വിനാശകരമായ നയങ്ങൾ” പരിഹരിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരേയൊരു വ്യക്തി മുൻ പ്രസിഡന്റാണെന്ന് പറഞ്ഞു.

Report : P.P.Cherian BSc, ARRT(R)

Freelance Reporter

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *