ട്രംപ് മത്സരത്തിൽ നിന്ന് പുറത്തുപോകണമെന്ന് ലൂസിയാന റിപ്പബ്ലിക്കൻ സെനറ്റർ

Spread the love

ലൂസിയാന :മുൻ പ്രസിഡന്റ് ഡൊണാൾഡ് ട്രംപ് 2024 ലെ പ്രസിഡന്റ് തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ നിന്ന് പിന്മാറുമെന്ന് താൻ കരുതുന്നതായി സെനറ്റർ ബിൽ കാസിഡി ഞായറാഴ്ച പറഞ്ഞു.

“എനിക്ക് അങ്ങനെ തോന്നുന്നു,” ട്രംപ് പ്രസിഡന്റ് മത്സരത്തിൽ നിന്ന് പിന്മാറണമോ എന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ “എനിക്ക് അങ്ങനെ തോന്നുന്നുവെന്നു ,കാസിഡി പറഞ്ഞു. നിങ്ങൾ എന്റെ അഭിപ്രായം മാത്രമാണ് ചോദിക്കുന്നത്, എന്നാൽ നിലവിലെ വോട്ടെടുപ്പ് നോക്കുകയാണെങ്കിൽ അദ്ദേഹം ജോ ബൈഡനോട് പരാജയപ്പെടും.

2024-ൽ പ്രസിഡന്റ് ജോ ബൈഡനെ പരാജയപ്പെടുത്തുക എന്നതാണ് റിപ്പബ്ലിക്കൻമാരെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട കാര്യമെന്ന് കാസിഡി പറഞ്ഞു, പ്രത്യേകിച്ചും ട്രംപിന്റെ നിയമപരമായ പ്രശ്‌നങ്ങളും അദ്ദേഹം കുറ്റവാളിയാകാനുള്ള സാധ്യതയും കണക്കിലെടുത്ത് മറ്റ് റിപ്പബ്ലിക്കൻ സ്ഥാനാർത്ഥികൾ അത് ചെയ്യാൻ കൂടുതൽ സജ്ജരാണെന്ന് താൻ കരുതുന്നുവെന്നും പറഞ്ഞു. 2024ലെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് സമയം.

2024ലെ തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ “ജോ ബൈഡനെ മാറ്റി പുതിയ പ്രസിഡന്റ് വരുമെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു, പക്ഷേ അമേരിക്കക്കാർ ശിക്ഷിക്കപ്പെട്ട ഒരാൾക്ക് വോട്ടുചെയ്യുമെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നില്ല, ” ലൂസിയാന 2024ലെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ്പറഞ്ഞു.

എന്നാൽ ട്രംപിനെ അസഹിഷ്ണുതയാണെന്ന് താൻ വ്യക്തിപരമായി കണ്ടെത്തിയെന്ന് കാസിഡി പറഞ്ഞില്ല, ബൈഡനെയോ മറ്റേതെങ്കിലും ഡെമോക്രാറ്റിനെയോ മറികടന്ന് റിപ്പബ്ലിക്കൻ സ്ഥാനാർത്ഥിക്ക് താൻ വോട്ട് ചെയ്യുമെന്ന് അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു

“നിർഭാഗ്യവശാൽ, “എട്ട് ഒമ്പത് വർഷത്തിനുള്ളിൽ സാമൂഹിക സുരക്ഷ പാപ്പരാകും, അതായത് സോഷ്യൽ സെക്യൂരിറ്റി ലഭിക്കുന്ന ഒരാൾക്ക് ഇത് 24 ശതമാനം വെട്ടിക്കുറയ്ക്കാൻ പോകുന്നു.മുൻ പ്രസിഡന്റ് ട്രംപ്, പ്രസിഡന്റ് ബൈഡൻ, അടിസ്ഥാനപരമായി പറയുന്നത് 24 ശതമാനം വെട്ടിക്കുറയ്ക്കുമെന്നാണെന്നും ” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു
ആദ്യ റിപ്പബ്ലിക്കൻ സംവാദം ഓഗസ്റ്റ് 23 ബുധനാഴ്ച മിൽവാക്കിയിൽ ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ട്രംപ് പങ്കെടുക്കില്ലെന്നും പകരം മുൻ ഫോക്‌സ് ന്യൂസ് അവതാരകൻ ടക്കർ കാൾസണുമായി സിറ്റ്-ഡൗൺ അഭിമുഖം നടത്തുമെന്നും ട്രംപിനോട് അടുത്ത വൃത്തങ്ങൾ പറഞ്ഞു.

Report :  പി പി ചെറിയാൻ

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *