ട്രംപിനെ പിന്തുണച്ചു ഫ്ളോറിഡ റിപ്പബ്ലിക്കൻ പാർട്ടി

Spread the love

വെസ്‌ലി ചാപ്പൽ (ഫ്ലോറിഡ) : ഫ്ലോറിഡ റിപ്പബ്ലിക്കൻ പാർട്ടി അദ്ദേഹത്തെ പ്രസിഡൻ്റ് സ്ഥാനത്തേക്ക് അംഗീകരിച്ചു .റിപ്പബ്ലിക്കൻ നാഷണൽ കമ്മിറ്റിയിലേക്ക് പുതുതായി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ദേശീയ കമ്മറ്റി അംഗമായ സംസ്ഥാന സെന. ജോ ഗ്രൂട്ടേഴ്‌സ് പറഞ്ഞു.2024 ലെ മത്സരത്തിൽ നിന്ന് ഗവർണർ റോൺ ഡിസാൻ്റിസ് പുറത്തായതിന് തൊട്ടുപിന്നാലെയാണിത്.
ഡ്യുവൽ കൗണ്ടി ജിഒപിയുടെ അധ്യക്ഷനായ ജനപ്രതിനിധി ഡീൻ ബ്ലാക്കിൽ നിന്നാണ് ട്രംപിനെ പിന്തുണയ്ക്കാനുള്ള സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റിയുടെ പ്രമേയം വന്നത്.ശനിയാഴ്ച താമ്പയ്ക്ക് സമീപം നടന്ന സംസ്ഥാന ജിഒപി യോഗത്തിൽ പങ്കെടുക്കാതിരുന്ന ട്രംപ്, മുൻ യുഎൻ അംബാസഡർ നിക്കി ഹേലി ഇപ്പോഴും മത്സരരംഗത്തുണ്ടെങ്കിലും പ്രസിഡൻ്റ് സ്ഥാനത്തേക്ക് നോമിനിയായി പരക്കെ പരിഗണിക്കപ്പെടുന്നു.

“രാജ്യത്തുടനീളമുള്ള അമേരിക്കൻ ജനത എന്താണ് പറയുന്നതെന്ന് ഞങ്ങൾ തിരിച്ചറിഞ്ഞു, “അമേരിക്കൻ പ്രസിഡൻ്റ് സ്ഥാനത്തേക്കുള്ള നോമിനിയായി ആളുകൾ ഡൊണാൾഡ് ട്രംപിനെ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്ന് വ്യക്തമാണ്.”ഡീൻ ബ്ലാക്ക് പറഞ്ഞു

മുൻ പ്രസിഡൻ്റിൻ്റെ പാർട്ടിയുടെ പിന്തുണ, ഡിസാൻ്റിസിനെതിരായ പ്രൈമറിക്ക് ശേഷം ട്രംപിൻ്റെ ആധിപത്യം ഉറപ്പിച്ചു, 2022 ൽ ഫ്ലോറിഡ ആത്യന്തികമായി ട്രംപിനൊപ്പം നിന്നിരുന്നു
ഡിസാൻ്റിസ് പ്രസിഡൻഷ്യൽ മത്സരത്തിൽ നിന്ന് പുറത്താകുന്നതിന് മുമ്പുതന്നെ, സ്ട്രോ പോളിലൂടെയും ഔപചാരികമായ അംഗീകാരങ്ങളിലൂടെയും ഫ്ലോറിഡയിലുടനീളമുള്ള കൗണ്ടികളിലെ സംസ്ഥാന കോൺഗ്രസ് പ്രതിനിധി സംഘത്തിൽ നിന്നും റിപ്പബ്ലിക്കൻ ഗ്രാസ്റൂട്ട് അംഗങ്ങളിൽ നിന്നും ട്രംപ് പിന്തുണ നേടിയിരുന്നു.

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *