“ഗോഡ് ബ്ലസ് ദി യു എസ് എ” ബൈബിളുകൾ $60 ഡോളറിനു വിൽക്കുന്നതിനെ വിമർശിച്ചു സെന. റാഫേൽ വാർനോക്ക്’-

Spread the love

ജോർജിയ: ക്രിസ്ത്യൻ വിശുദ്ധ വാരത്തിൽ വിശുദ്ധ ഗ്രന്ഥങ്ങൾ വിപണിയിലിറക്കാനുള്ള ട്രംപിൻ്റെ നീക്കത്തെ ജോർജിയ ഡെമോക്രറ്റിക് സെനറ്റർ റാഫേൽ വാർനോക്ക് വിമർശിച്ചു.

മുൻ പ്രസിഡൻ്റിൻ്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ചരക്ക് വിൽപന ശ്രമങ്ങളിൽ താൻ ആശ്ചര്യപ്പെടുന്നില്ലെന്ന് പറഞ്ഞെങ്കിലും $60 ഡോളർ “ഗോഡ് ബ്ലസ് ദി യു എസ് എ” ബൈബിളുകൾ വിറ്റതിന് സെന. റാഫേൽ വാർനോക്ക് ഡൊണാൾഡ് ട്രംപിനെ ആക്ഷേപിച്ചു.

“ബൈബിളിന് ഡൊണാൾഡ് ട്രംപിൻ്റെ അംഗീകാരം ആവശ്യമില്ല, യേശു തൻ്റെ ജീവിതത്തിൻ്റെ അവസാന ആഴ്‌ചയിൽ തന്നെ ദേവാലയത്തിൽ നിന്ന് പണമിടപാടുകാരെ ഓടിച്ചു, പവിത്രമായ വസ്തുക്കൾ എടുത്ത് ചന്തയിൽ വിൽക്കാൻ ഉപയോഗിച്ചു,” ജോർജിയ ഡെമോക്രാറ്റും വർക്കിംഗ് പാസ്റ്ററും ഞായറാഴ്ച “സ്റ്റേറ്റ് ഓഫ് യൂണിയനിൽ” ഒരു അഭിമുഖത്തിനിടെ പറഞ്ഞു.
“GodBlessTheUSABible.com സിഐസി വെഞ്ച്വേഴ്‌സ് എൽഎൽസിയുടെ പണമടച്ചുള്ള ലൈസൻസിന് കീഴിൽ ഡൊണാൾഡ് ജെ. ട്രംപിൻ്റെ പേരും സാദൃശ്യവും ചിത്രവും ഉപയോഗിക്കുന്നു, അതിൻ്റെ നിബന്ധനകൾ അനുസരിച്ച് ലൈസൻസ് അവസാനിപ്പിക്കുകയോ റദ്ദാക്കുകയോ ചെയ്യാം,” സൈറ്റ് പറയുന്നു.

കോർപ്പറേറ്റ് തട്ടിപ്പിന് 454 മില്യൺ ഡോളർ സിവിൽ വിധി നടപ്പാക്കുന്നത് തടയാൻ ന്യൂയോർക്കിലെ സ്റ്റേറ്റ് അപ്പീൽ ജഡ്ജിമാരുടെ ഒരു പാനൽ അദ്ദേഹം പോസ്റ്റ് ചെയ്യേണ്ട ബോണ്ടിൻ്റെ തുക വെറും 175 മില്യൺ ഡോളറായി കുറച്ചതിന് തൊട്ടുപിന്നാലെ ട്രംപ് കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ബൈബിളുകൾ പ്രചരിപ്പിക്കാൻ തുടങ്ങിയത് .

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *