ഫോർട്ട് വർത്ത് ഫാർമസി അടിച്ചു തകർത്ത കവർച്ചക്കാർ 10,000 ഡോളറിലധികം വിലമതിക്കുന്ന മരുന്നുകൾ മോഷ്ടിച്ചതായി പോലീസ്

Spread the love

ഫോർട്ട് വർത്ത് : കഴിഞ്ഞയാഴ്ച ഫാർമസി തകർത്ത് ആയിരക്കണക്കിന് ഡോളർ വിലമതിക്കുന്ന കുറിപ്പടി മരുന്നുകൾ മോഷ്ടിച്ച നാല് പേരെ തിരിച്ചറിയുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിൽ ഫോർട്ട് വർത്ത് പോലീസ് ചിത്രങ്ങൾ പൊതുജനങ്ങൾക്ക് പുറത്തുവിട്ടു.

മെയ് 7 ചൊവ്വാഴ്ച പുലർച്ചെ 1 മണിക്ക് ശേഷം ഫോറസ്റ്റ് പാർക്ക് ബൊളിവാർഡിൻ്റെ 2400 ബ്ലോക്കിലാണ് സായുധ കവർച്ച നടന്നത്.

മുഖംമൂടി ധരിച്ച നാല് പ്രതികൾ കടും നിറമുള്ള, ഒരുപക്ഷേ കറുപ്പ്, നാല് വാതിലുകളുള്ള ഷെവർലെയിൽ ഫാർമസിയിൽ എത്തിയതായും സ്ലെഡ്ജ് ഹാമറുകളും കാക്കബാറുകളും ഉപയോഗിച്ച് പ്രവേശന കവാടത്തിന് സമീപമെത്തിയതായും പോലീസ് പറഞ്ഞു.

കവർച്ചക്കാരിൽ ഒരാൾ സ്ലെഡ്ജ്ഹാമർ ഉപയോഗിച്ച് മുൻവശത്തെ ഗ്ലാസ് വാതിൽ തകർത്തതായി ഉദ്യോഗസ്ഥർ അറിയിച്ചു. തുടർന്ന് സംഘം കെട്ടിടത്തിനുള്ളിൽ പ്രവേശിച്ച് മരുന്നുകൾ മോഷ്ടിക്കാൻ തുടങ്ങി, 10,000 ഡോളർ വിലമതിക്കുന്ന ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഇവയാണ്.

മോഷ്ടാക്കൾ ഫാർമസിയിൽ നിന്ന് കാറിൽ ഓടിപ്പോയി, ഫോർട്ട് വർത്ത് ഉദ്യോഗസ്ഥർ പറഞ്ഞു, മിസ്റ്റ്ലെറ്റോ അവന്യൂവിലെ 2200 ബ്ലോക്കിൽ നിന്ന് ഒരു മൈൽ അകലെ ഒരു ഫാർമസി കണ്ടെയ്നർ കണ്ടെത്തി.

18-25 വയസ് പ്രായമുള്ള, 175 പൗണ്ട് ഭാരമുള്ള, 6’2 ഇഞ്ച് പ്രായമുള്ള ആളാണ് ആദ്യത്തെ പ്രതിയെന്ന് അധികൃതർ പറഞ്ഞു. കറുത്ത റീബോക്ക് ഹുഡ് ജാക്കറ്റും ജീൻസും കറുത്ത സ്കീ മാസ്‌കും ധരിച്ചിരുന്ന ഇയാൾ സ്ലെഡ്ജ്ഹാമർ ധരിച്ചിരുന്നു.

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *