ചിക്കാഗോ സിറ്റിയിൽ വാരാന്ത്യം നടന്ന അക്രമത്തിൽ 18 പേർക്ക് വെടിയേറ്റു 4 മരണം

Spread the love

ചിക്കാഗോ :ചിക്കാഗോ സിറ്റിയിൽ വാരാന്ത്യം നടന്ന അക്രമത്തിൽ 18 പേർക്ക് വെടിയേറ്റതായും 4 പേര് കൊല്ലപ്പെട്ടതായും ചിക്കാഗോ പോലീസ് അറിയിച്ചു

ചിക്കാഗോ വെസ്റ്റ് സൈഡിൽ ഞായറാഴ്ച പുലർച്ചെയുണ്ടായ വെടിവയ്പ്പിൽ ഒരാൾ കൊല്ലപ്പെട്ടു . ലിറ്റിൽ ഇറ്റലി സൗത്ത് മോർഗൻ സ്ട്രീറ്റിലെ 1300 ബ്ലോക്കിൽ പുലർച്ചെ 1:42 നാണ് വെടിവയ്പുണ്ടായതെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു. 32 വയസ്സുള്ള ഒരാൾ തന്റെ വാഹനത്തിനുള്ളിൽ ഇരിക്കുമ്പോൾ രണ്ട് അജ്ഞാത പുരുഷന്മാർ സമീപിച്ച് വെടിയുതിർക്കുകയായിരുന്നു. തലയ്ക്ക് വെടിയേറ്റയാളെ ഗുരുതരാവസ്ഥയിൽ സ്‌ട്രോജർ ഹോസ്പിറ്റലിൽ എത്തിച്ചെങ്കിലും മരിച്ചതായി പോലീസ് അറിയിച്ചു. ആരും കസ്റ്റഡിയിലില്ല, മൂന്ന് ഡിറ്റക്ടീവുകൾ സംഭവത്തെ കുറിച്ചു അന്വേഷിക്കുന്നു. വെടിവയ്പിനെക്കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ പോലീസ് ഉടൻ നൽകിയിട്ടില്ല.

മിനിറ്റുകൾക്ക് ശേഷം, ചിക്കാഗോയുടെ നോർത്ത് സൈഡിൽ നടന്ന വെടിവെപ്പിൽ മറ്റൊരാൾ കൂടി കൊല്ലപ്പെട്ടു . വെസ്റ്റ് ഗ്രീൻലീഫ് അവന്യൂവിലെ റോജേഴ്‌സ് പാർക്ക് അയൽപക്കത്തെ 1700 ബ്ലോക്കിൽ പുലർച്ചെ 2 മണിക്ക് മുമ്പാണ് വെടിവെപ്പ് നടന്നതെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു. നെഞ്ചിലും കാലിലും വെടിയേറ്റ 23കാരനെ നിലത്ത് കണ്ടെത്തി. ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റയാളെ സെന്റ് ഫ്രാൻസിസ് ആശുപത്രിയിൽ എത്തിച്ചെങ്കിലും മരിച്ചിരുന്നു . ആരെയും അറസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടില്ല. വെടിവയ്പിനെക്കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ പോലീസ് ഉടൻ നൽകിയിട്ടില്ല.
ശനിയാഴ്ച രാവിലെ സൗത്ത് സൈഡ് ഇടവഴിയിൽ ഒരാൾ വെടിയേറ്റ് മരിച്ചുവെന്ന് ചിക്കാഗോ പോലീസ് പറഞ്ഞു. സൗത്ത് വാബാഷ് അവന്യൂവിലെ ചാത്തം 8400 ബ്ലോക്കിൽ പുലർച്ചെ 2:31 നാണ് വെടിവയ്പുണ്ടായതെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു. 23 വയസ്സുള്ള ഒരാൾ അജ്ഞാതനായ ഒരു പുരുഷനോടൊപ്പമുണ്ടായിരുന്നു, അയാൾ തോക്ക് എടുത്ത് ഒന്നിലധികം തവണ വെടിവച്ച ശേഷം വാഹനത്തിൽ രക്ഷപ്പെടുകയായിരുന്നു. ശരീരത്തിൽ പലതവണ വെടിയേറ്റ യുവാവ് സംഭവസ്ഥലത്ത് വെച്ച് തന്നെ മരിച്ചതായി പോലീസ് അറിയിച്ചു.
വെള്ളിയാഴ്ച വൈകുന്നേരം നഗരത്തിന്റെ തെക്ക് ഭാഗത്ത് വെടിയേറ്റയാളുടെ കാർ മറിഞ്ഞ് സംഭവത്തെ കുറിച്ചും ചിക്കാഗോ പോലീസ് അന്വേഷിക്കുന്നു. 21 കാരനായ ഡ്രൈവറുടെ തലയ്ക്ക് വെടിയേറ്റതായി ഉദ്യോഗസ്ഥർ പറഞ്ഞു.അകാരണമായി ഒരാൾ വെടിയുതിർത്തപ്പോൾ. വാഹനത്തിന്റെ നിയന്ത്രണം നഷ്‌ടപ്പെടുകയും മുമ്പ് നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന രണ്ട് കാറുകളിൽ ഇടിക്കുകയായിരുന്നുവെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു. ഡ്രൈവറുടെ നില ഗുരുതരമാണ്. വെടിവയ്പിനെക്കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അധികൃതർപുറത്തുവിട്ടിട്ടില്ല

കഴിഞ്ഞ വാരാന്ത്യത്തിൽ, നഗരത്തിലുടനീളം നടന്ന അക്രമത്തിൽ 20 പേർക്ക് വെടിയേറ്റതായും , മൂന്ന് പേർ കൊല്ലപ്പെട്ടിരുന്നതായും പോലീസ് പറഞ്ഞു.

Author