നീതിന്യായ വ്യവസ്ഥയെ ബൈഡൻ ഭരണകൂടം ആയുധമാക്കുന്നുവെന്നു ട്രമ്പ്

Spread the love

വാക്കോ(ടെക്സാസ് ):നീതിന്യായ വ്യവസ്ഥയെ ബൈഡൻ ഭരണകൂടം ആയുധമാക്കുന്നുവെന്നു ഡൊണാൾഡ് ട്രംപ് .
ശനിയാഴ്ച ടെക്സിലെ വാക്കോയിൽ 2024 പ്രചാരണത്തിന്”മേക്ക് അമേരിക്ക ഗ്രേറ്റ് എഗെയ്ൻ” റാലിയോടെ തുടക്കമിട്ട ട്രംപ് ബൈഡൻ ഭരണ കൂടത്തിന്റെ നീതിന്യായ വ്യവസ്ഥയുടെ ‘ആയുധവൽക്കരണ’ത്തെ പരസ്യമായി ആക്ഷേപികുകയും ശക്തമായി അപലപിക്കുകയും ചെയ്തു

“നമ്മുടെ നീതിന്യായ വ്യവസ്ഥയെ ബൈഡൻ ഭരണകൂടം ആയുധമാക്കുന്നത് സ്റ്റാലിനിസ്റ്റ് റഷ്യയുടെ ഹൊറർ ഷോയിൽ നിന്നാണ്,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

“ഇത് ശരിക്കും പ്രോസിക്യൂട്ടറിയൽ ദുരാചാരമാണ്,” തന്നെ കുറ്റപ്പെടുത്താനുള്ള മാൻഹട്ടൻ ഡിഎ ആൽവിൻ ബ്രാഗിന്റെ ശ്രമത്തെക്കുറിച്ച് ട്രംപ് പറഞ്ഞു. ബ്രാഗിന്റെ അന്വേഷണത്തെക്കുറിച്ച് ട്രംപ് ആഹ്ലാദം പ്രകടിപ്പികുകയും ചെയ്തു –
“ഞാൻ ഒരിക്കലും മുതിർന്ന ചലച്ചിത്ര താരം സ്റ്റോമി ഡാനിയൽസിനെ ഇഷ്ടപ്പെട്ടിരുന്നില്ല,ഞങ്ങൾക്ക് ഒരു മികച്ച പ്രഥമ വനിതയുണ്ട്, ഭാര്യ മെലാനിയ ട്രംപിനെ പ്രശംസിച്ചുകൊണ്ട് ”അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു

“നമ്മുടെ ആത്മാവിനെ നശിപ്പിക്കാനും നമ്മുടെ ഇഷ്ടം തകർക്കാനും എതിരാളികൾ തങ്ങളാൽ കഴിയുന്നതെല്ലാം ചെയ്തു,” അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു. “എന്നെ വൈറ്റ് ഹൗസിലേക്ക് തിരികെ കൊണ്ടുവരിക, അമേരിക്കയെ വീണ്ടും ഒരു സ്വതന്ത്ര രാഷ്ട്രമാകുമെന്നും ട്രംപ് പറഞ്ഞു അമേരിക്കൻ നികുതിദായകരുടെ പണം കൈക്കലാക്കുന്ന ഉക്രെയ്ൻ പ്രസിഡന്റ് വോലോഡൈമർ സെലെൻസ്‌കിയെയും ട്രംപ് അപലപിച്ചു
ഗവർണർ ഗ്രെഗ് ആബട്ട്, സെൻസ് ടെഡ് ക്രൂസ്, ജോൺ കോർണിൻ എന്നിവരുൾപ്പെടെ പല പ്രമുഖ ടെക്സാസ് റിപ്പബ്ലിക്കൻമാരും പരിപാടിയിൽ നിന്ന് മാറി നിന്നു. പകരം, ട്രംപിന്റെ വിശ്വസ്തരായ ഫ്ലോറിഡ പ്രതിനിധി മാറ്റ് ഗെയ്റ്റ്‌സും ജോർജിയ പ്രതിനിധി മാർജോറി ടെയ്‌ലർ ഗ്രീനും പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുത്തു

“ഇത് ഡൊണാൾഡ് ട്രംപിന്റെ പാർട്ടിയാണ്, ഞാൻ ഒരു ഡൊണാൾഡ് ട്രംപ് റിപ്പബ്ലിക്കൻ ആണ്” എന്ന് ഗെയ്റ്റ്സ് പ്രഖ്യാപിച്ചു.

1993 ഏപ്രിൽ 19-ന് 51 ദിവസത്തെ എഫ്ബിഐ ഉപരോധത്തിന് ശേഷം ബ്രാഞ്ച് ഡേവിഡിയൻ കൾട്ടിലെ 76 അംഗങ്ങൾ ചുട്ടുകൊല്ലപ്പെട്ട കോമ്പൗണ്ടായ മൗണ്ട് കാർമൽ സെന്ററിന്റെ സൈറ്റിൽ നിന്ന് 15 മൈൽ അകലെയാണ് റാലി സംഘടിപ്പിച്ചത്

Author