പ്രശസ്ത നടൻ ആംഗസ് ക്ലൗഡ് (25) തിങ്കളാഴ്ച കാലിഫോർണിയയിൽ അന്തരിച്ചു – പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

കാലിഫോർണിയ : എച്ച്‌ബി‌ഒയുടെ “യൂഫോറിയ”യിൽ മയക്കുമരുന്ന് വ്യാപാരിയായ ഫെസ്‌കോ “ഫെസ്” ഒ’നീലിനെ അവതരിപ്പിച്ചതിലൂടെ പ്രശസ്തനായ നടൻ ആംഗസ് ക്ലൗഡ് തിങ്കളാഴ്ച കാലിഫോർണിയയിലെ ഓക്ക്‌ലാൻഡിൽ അന്തരിച്ചു. അദ്ദേഹത്തിന് 25 വയസ്സായിരുന്നു.

ഏകദേശം 11:30 മണിയോടെ ഒരു മെഡിക്കൽ എമർജൻസി ടീം സ്ഥലത്തെത്തിയത്. “ഇതിനകം ആംഗസ് ക്ലൗഡ് മരിച്ചു” എന്നും ഓക്ക്‌ലാൻഡ് ഫയർ ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്റ് പറഞ്ഞു. മരണകാരണം അറിവായിട്ടില്ലെന്ന് അഗ്നിശമനസേന അറിയിച്ചു.

“ഏറ്റവും ഭാരിച്ച ഹൃദയത്തോടെയാണ് ഇന്ന് അവിശ്വസനീയമായ ഒരു മനുഷ്യനോട് ഞങ്ങൾക്ക് വിട പറയേണ്ടി വന്നത്,” ക്ലൗഡിന്റെ കുടുംബം പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു. “ഒരു കലാകാരൻ, ഒരു സുഹൃത്ത്, ഒരു സഹോദരൻ, മകൻ എന്നീ നിലകളിൽ ആംഗസ് ഞങ്ങൾക്കെല്ലാവർക്കും പല തരത്തിൽ പ്രത്യേകനായിരുന്നു. കഴിഞ്ഞയാഴ്ച അദ്ദേഹം തന്റെ പിതാവിനെ അടക്കം ചെയ്തു, ഈ നഷ്ടവുമായി തീവ്രമായി പോരാടി. ആംഗസ് ഇപ്പോൾ തന്റെ ഉറ്റസുഹൃത്തായിരുന്ന അച്ഛനുമായി വീണ്ടും ഒന്നിച്ചു എന്നറിയുന്നത് മാത്രമാണ് ഞങ്ങൾക്ക് ആശ്വാസം. മാനസികാരോഗ്യവുമായുള്ള തന്റെ പോരാട്ടത്തെക്കുറിച്ച് ആംഗസ് തുറന്നുപറഞ്ഞു, മറ്റുള്ളവർ തനിച്ചല്ലെന്നും നിശ്ശബ്ദതയോടെ ഇതിനെതിരെ പോരാടരുതെന്നും അദ്ദേഹത്തിന്റെ വിയോഗം ഒരു ഓർമ്മപ്പെടുത്തലാകുമെന്ന് ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.
പ്രസ്താവന തുടർന്നു, “നർമ്മം, ചിരി, എല്ലാവരോടും ഉള്ള സ്നേഹം എന്നിവയാൽ ലോകം അദ്ദേഹത്തെ ഓർക്കുമെന്ന് ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഈ വിനാശകരമായ നഷ്ടം ഞങ്ങൾ ഇപ്പോഴും പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിനാൽ ഈ സമയത്ത് ഞങ്ങൾ സ്വകാര്യത ആവശ്യപ്പെടുന്നു.

എച്ച്‌ബി‌ഒയുടെ എമ്മി നേടിയ കൗമാര നാടക പരമ്പരയായ “യുഫോറിയ”യിൽ ഫെസ് കളിക്കുന്നത് ക്ലൗഡ് പ്രാധാന്യത്തിലേക്ക് ഉയർന്നു. ഷോയുടെ ആദ്യ രണ്ട് സീസണുകളിൽ അദ്ദേഹം ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രമായിരുന്നു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ മറ്റ് അഭിനയ ക്രെഡിറ്റുകളിൽ “നോർത്ത് ഹോളിവുഡ്” (2021), “ദി ലൈൻ”” (2023) എന്നീ ചിത്രങ്ങൾ ഉൾപ്പെടുന്നു.

“സ്‌ക്രീം 6” സംവിധായകരായ മാറ്റ് ബെറ്റിനെല്ലി-ഓൾപിൻ, ടൈലർ ഗില്ലറ്റ് എന്നിവരിൽ നിന്നുള്ള യൂണിവേഴ്സൽ പിക്‌ചേഴ്‌സിലെ ഒരു പുതിയ ഹൊറർ സിനിമയിൽ അദ്ദേഹം അടുത്തിടെ മെലിസ ബെരേരയ്‌ക്കൊപ്പം അഭിനയിച്ചു. നോഹ സൈറസിന്റെ “ഓൾ ത്രീ”, ജ്യൂസ് ഡബ്ല്യുആർഎൽഡിയുടെ “സിഗരറ്റ്”, ബെക്കി ജി, കരോൾ ജി എന്നിവരുടെ “മിയാമി” തുടങ്ങിയ വിവിധ സംഗീത വീഡിയോകളിലും ക്ലൗഡ് അഭിനയിച്ചു.

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *