2 പേർ കൊല്ലപ്പെട്ട അപകടത്തിന് കൗമാരക്കാരിക്ക് 15 വർഷം തടവ് ശിക്ഷ – പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

സ്ട്രോങ്‌സ്‌വില്ലെ, ഒഹായോ:2022 ജൂലൈയിൽ കാമുകനെയും മറ്റൊരാളെയും കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസിൽ ഒഹായോയിലെ കൗമാരക്കാരിക്ക് തിങ്കളാഴ്ച രണ്ട് ജീവപര്യന്തം ശിക്ഷ ലഭിച്ചു.
2022 ജൂലൈയിൽ കാമുകൻ, 20 കാരനായ ഡൊമിനിക് റുസ്സോ, അവരുടെ സുഹൃത്ത് 19 വയസ്സുള്ള ഡേവിയോൺ ഫ്ലാനഗൻ എന്നിവർ കൊല്ലപ്പെട്ട ഒരു അപകടത്തിൽ ക്രൂരമായ വാഹന കൊലപാതകം, മയക്കുമരുന്ന് കൈവശം വയ്ക്കൽ എന്നിവ ഉൾപ്പെടെ 12 കേസുകളിൽ സ്ട്രോങ്‌സ്‌വില്ലെയിലെ മക്കെൻസി ഷിറില്ല(17) ഈ മാസം ആദ്യം

കുറ്റക്കാരിയാണെന്ന് കണ്ടെത്തിയിരുന്നു .ഈ മാസം ആദ്യം ജഡ്ജി റൂസ്സോ, ഷിറില്ല വാഹനം ഓടിച്ചതിന്റെ വീഡിയോ തെളിവുകൾ പരാമർശിച്ചു, അപകടത്തിന് തൊട്ടുമുമ്പ് 100 മൈൽ വരെ വേഗതയിൽ എത്തിയിരുന്നതായി കണ്ടെത്തിയിരുന്നു .

15 വർഷത്തിന് ശേഷം പരോളിന് അർഹതയുണ്ട്. കൂടാതെ, ഷിറില്ലയുടെ ഡ്രൈവിംഗ് ലൈസൻസ് ആജീവനാന്തം സസ്പെൻഡ് ചെയ്യും.
ഞാൻ വളരെ ഖേദിക്കുന്നു,” ഷിറില്ല തിങ്കളാഴ്ച ഒരു ഹ്രസ്വ പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു. “ഇത് സംഭവിക്കാനോ മനഃപൂർവം ചെയ്യാനോ ഞാൻ ഒരിക്കലും അനുവദിക്കില്ല. ഞങ്ങൾ എല്ലാവരും സുഹൃത്തുക്കളാണ്, ഡോം എന്റെ ആത്മമിത്രമായിരുന്നു. നിങ്ങളുടെ എല്ലാ വേദനകളും ഇല്ലാതാക്കാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. എന്നോട് ക്ഷമിക്കണം.”

2022 ജൂലൈ 31 ന് ഷിറില്ല മനഃപൂർവ്വം അപകടമുണ്ടാക്കിയതാണെന്ന് കുയാഹോഗ കൗണ്ടി പ്രോസിക്യൂട്ടർമാർ വാദിച്ചു ,ഷിറില്ല സ്‌ട്രോംഗ്‌സ്‌വില്ലെ ബിസിനസ്സ് പാർക്കിലെ ഒരു ഡെഡ്-എൻഡ് തെരുവിലൂടെ അതിവേഗം ഓടിച്ചു, മനഃപൂർവം ഇഷ്ടിക മതിലിൽ ഇടിച്ചുകയറുകയായിരുന്നു. അപകടത്തിൽ റുസ്സോയെയും ഫ്ലാനഗനെയും കൊല്ലപ്പെട്ടു

അപകടത്തെത്തുടർന്ന് ഷിറില്ലയുടെ ആഴ്ചകൾ നീണ്ട ആശുപത്രിവാസത്തിനിടെ, അവളും അമ്മയും ലോസ് ഏഞ്ചൽസ് ആസ്ഥാനമായുള്ള മോഡലിംഗ് ഏജൻസിയിൽ ജോലി തേടുകയാണെന്ന് അന്വേഷകരോട് പറഞ്ഞതായി പ്രോസിക്യൂട്ടർമാർ പറഞ്ഞു.

പിന്നീട്, മാസങ്ങൾക്ക് ശേഷം, ഔപചാരികമായി ചാർജ് ചെയ്യപ്പെടുന്നതിന് മുമ്പ്, ഷിറില്ലയെ സോഷ്യൽ മീഡിയ പോസ്റ്റുകളിൽ ഹാലോവീൻ ആഘോഷിക്കുന്നതും ക്ലീവ്‌ലാൻഡിലെ ഫ്ലാറ്റ്സ് ഡിസ്ട്രിക്റ്റിൽ ഒരു സംഗീത പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുക്കുന്നതും കാണാൻ കഴിഞ്ഞിരുന്നു.

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *