ഡൊണാൾഡ് ട്രംപിനെ പ്രസിഡന്റായി അംഗീകരിച്‌ ഹൗസ് സ്പീക്കർ മൈക്ക് ജോൺസൺ – പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

വാഷിംഗ്‌ടൺ ഡി സി : ഹൗസ് സ്പീക്കർ മൈക്ക് ജോൺസൺ ചൊവ്വാഴ്ച ഡൊണാൾഡ് ട്രംപിനെ പ്രസിഡന്റായി പരസ്യമായി അംഗീകരിച്ചു, ഇതോടെ മുൻ പ്രസിഡന്റിനെ പിന്തുണച്ച ഇതുവരെയുള്ള ഏറ്റവും ഉയർന്ന റാങ്കുള്ള റിപ്പബ്ലിക്കൻ ആയി മൈക്ക് ജോൺസൺ

“ഞാനെല്ലാം പ്രസിഡന്റ് ട്രംപിന് വേണ്ടിയാണ്, അദ്ദേഹം ഞങ്ങളുടെ നോമിനിയാകുമെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, അദ്ദേഹം അതിൽ വിജയിക്കും ”ലൂസിയാന റിപ്പബ്ലിക്കൻ ജോൺസൺ സിഎൻബിസിയോട് പറഞ്ഞു.

പുറത്താക്കപ്പെട്ട മുൻഗാമിയെപ്പോലെ പുതുതായി തയ്യാറാക്കിയ സ്പീക്കറും ദീർഘകാല ട്രംപിന്റെ സഖ്യകക്ഷിയായിരുന്നു , വൈറ്റ് ഹൗസിലേക്കു താൻ ട്രംപിനെ “പൂർണ്ണഹൃദയത്തോടെ” അംഗീകരിച്ചതായി പറഞ്ഞ ജോൺസൺ – “പ്രസിഡന്റ് ട്രംപിന് കോൺഗ്രസിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന ഏറ്റവും അടുത്ത സഖ്യകക്ഷികളിൽ ഒരാൾ” എന്ന് സ്വയം വിശേഷിപ്പിക്കുകയും ട്രംപിന് ഒരവസരം കൂടി ലഭിക്കുമെന്ന് പറയുകയും ചെയ്തു.

2020 ലെ തിരഞ്ഞെടുപ്പിനെക്കുറിച്ചുള്ള ട്രംപിന്റെ നുണകളുടെ വെളിച്ചത്തിൽ ജോൺസൺ ന്യായീകരിച്ചു, തിരഞ്ഞെടുപ്പ് മോഷ്ടിക്കപ്പെട്ടതാണെന്നും അത് അധികാരം പിടിച്ചെടുക്കലല്ലെന്നും മുൻ പ്രസിഡന്റ് വിശ്വസിക്കുന്നുവെന്നും വാദിച്ചു. “ഞാൻ അദ്ദേഹത്തിന്റെ വാക്ക് സ്വീകരിക്കുന്നു. ”അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *