“ഞങ്ങൾക്ക് അമേരിക്കയുടെ പ്രസിഡന്റായി ട്രംപിനെ തിരികെ വേണം,” ടെക്സസ് ഗവർണർ -പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

ടെക്സാസ് : 2024-ലെ റിപ്പബ്ലിക്കൻ പ്രസിഡൻഷ്യൽ നാമനിർദ്ദേശത്തിനുള്ള മുൻനിരക്കാരന് ടെക്സസ് ഗവർണർ ഗ്രെഗ് ആബട്ടിന്റെ അംഗീകാരം ലഭിച്ചു.”ഞങ്ങൾക്ക് അമേരിക്കയുടെ പ്രസിഡന്റായി ഡൊണാൾഡ് ജെ. ട്രംപിനെ തിരികെ വേണം,” റിപ്പബ്ലിക്കൻ ഗവർണർ ടെക്സസിലെ എഡിൻബർഗിൽ മുൻ പ്രസിഡന്റുമായുള്ള ഒരു പരിപാടിയിൽ പറഞ്ഞു.

കുടിയേറ്റ വിരുദ്ധ പ്രസ്താവനകൾ ശക്തമാക്കുന്നതിനിടയിൽ പ്രസിഡന്റ് ഡൊണാൾഡ് ട്രംപ് ഞായറാഴ്ച യുഎസ്-മെക്‌സിക്കോ അതിർത്തിക്കടുത്തുള്ള ടെക്‌സാസ് സന്ദർശിക്കുന്ന സമയത്തായിരുന്നു ഗ്രെഗ് ആബട്ടിന്റെ [പ്രഖ്യാപനം.തന്റെ കുടിയേറ്റ വിരുദ്ധ സമീപനവും കടുത്ത ഇമിഗ്രേഷൻ നയ നിർദ്ദേശങ്ങളിലെ പ്രചാരണങ്ങളും വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗമായിരുന്നു സന്ദർശനം

സൗത്ത് ടെക്‌സസ് ഇന്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ടിൽ ഒരു ചെറിയ ജനക്കൂട്ടത്തിന് മുന്നിൽ സംസാരിച്ച ട്രംപ്, അതിർത്തി കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനെച്ചൊല്ലി പ്രസിഡന്റ് ജോ ബൈഡനെ ആക്ഷേപിച്ചു, “ചരിത്രത്തിലെ ഏറ്റവും സുരക്ഷിതമല്ലാത്ത അതിർത്തിയാണ് ഇപ്പോൾ യുഎസിനുള്ളത്, ഞാൻ വിശ്വസിക്കുന്നു, ശരിക്കും ലോകത്തിലെ” എന്ന് വാദിച്ചു.

അടുത്ത വർഷം വൈറ്റ് ഹൗസ് വിജയിച്ചാൽ “അമേരിക്കൻ ചരിത്രത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ ആഭ്യന്തര നാടുകടത്തൽ ഓപ്പറേഷൻ” നടത്തുമെന്ന് വാഗ്ദാനം ചെയ്തുകൊണ്ട് മുൻ പ്രസിഡന്റ് പ്രചാരണ പാതയിൽ തന്റെ പിന്തുണ വർദ്ധിപ്പിക്കുകയാണ്. രേഖകളില്ലാത്ത കുടിയേറ്റക്കാർ “നമ്മുടെ രാജ്യത്തിന്റെ രക്തത്തെ വിഷലിപ്തമാക്കുന്നു” എന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു, എന്റെ അഭിപ്രായങ്ങളിൽ യുഎസിലേക്ക് വരുന്ന കുടിയേറ്റക്കാരെ സാങ്കൽപ്പിക സീരിയൽ കില്ലർ ഹാനിബാൾ ലെക്ടറുമായി ട്രംപ് താരതമ്യം ചെയ്തു.

“നമ്മുടെ തെക്കൻ അതിർത്തിയിലെ അധിനിവേശം നിർത്തുക എന്നത് അടിയന്തര ദേശീയ സുരക്ഷാ ആവശ്യകതയും പ്രസിഡന്റ് ട്രംപിന്റെ മുൻ‌ഗണനകളിൽ ഒന്നാണ്. ഇക്കാരണത്താൽ, അതിർത്തി ഭദ്രമാക്കുന്നതിനും അനധികൃത കുടിയേറ്റം തടയുന്നതിനും നമ്മുടെ രാജ്യത്തേക്ക് ഒരിക്കലും അനുവദിക്കാൻ പാടില്ലാത്തവരെ നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനുമുള്ള ഏറ്റവും വിശദമായ പരിപാടി അദ്ദേഹം സ്വന്തം പ്രസംഗങ്ങളിലും അജണ്ട 47 പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിലും അവതരിപ്പിച്ചു. ” ട്രംപ് പ്രചാരണത്തിന്റെ വക്താവ് പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു.
P.P.Cherian BSc, ARRT(R) CT(R)
Freelance Reporter

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *