മിഷിഗണിൽ ജന്മദിന പാർട്ടിയിലേക്ക് കാർ ഇടിച്ച് 2 യുവസഹോദരങ്ങൾ മരിച്ചു, 15 പേർക്ക് പരിക്ക്

Spread the love

മൺറോ കൗണ്ടി പോലീസ് ഡിപ്പാർട്ട്‌മെൻ്റ് പ്രകാരം ശനിയാഴ്ച ഉച്ചയ്ക്ക് മിഷിഗണിലെ ഒരു ബോട്ട് ക്ലബിൽ ഒരു ജന്മദിന പാർട്ടിയിലേക്ക് ഡ്രൈവ് ചെയ്ത മദ്യപിച്ച ഡ്രൈവർ രണ്ട് യുവസഹോദരങ്ങളായ ( 5 വയസ്സുള്ള സഹോദരനും 8 വയസ്സുള്ള സഹോദരിയും} കൊല്ലപെടുകയും ഒരു ഡസനിലധികം ആളുകൾക്ക് പരിക്കേൽക്കുകയും ചെയ്തു.

ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് 3 മണിയോടെ 66 കാരിയായ സ്ത്രീ 25 അടി താഴ്ചയുള്ള കെട്ടിടത്തിലേക്ക് ഇടിച്ചുകയറുകയായിരുന്നു. ഡെട്രോയിറ്റിൽ നിന്ന് ഏകദേശം 30 മൈൽ തെക്ക് ബെർലിൻ ടൗൺഷിപ്പിലെ സ്വാൻ ക്രീക്ക് ബോട്ട് ക്ലബ്ബിൽ, മൺറോ കൗണ്ടി ഷെരീഫ് ട്രോയ് ഗുഡ്‌നഫ് പറഞ്ഞു.

ഡിട്രോയിറ്റിൽ നിന്ന് ഏകദേശം 30 മൈൽ തെക്ക് മൺറോ കൗണ്ടിയിലെ സ്വാൻ ബോട്ട് ക്ലബിൽ നടന്ന ജന്മദിന പാർട്ടിയിൽ 5 വയസ്സുള്ള സഹോദരനും 8 വയസ്സുള്ള സഹോദരിയും പങ്കെടുക്കുകയായിരുന്നു.
സഹോദരങ്ങൾ സംഭവസ്ഥലത്ത് തന്നെ മരിച്ചതായി ഷെരീഫ് വകുപ്പ് അറിയിച്ചു.

15 മുതിർന്നവർക്കും കുട്ടികൾക്കും പരിക്കേറ്റതായി റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു. ആ 15 പേരിൽ ആറ് മുതിർന്നവരെയും മൂന്ന് കുട്ടികളെയും ജീവന് അപകടകരമായ പരിക്കുകളോടെ ഹെലികോപ്റ്ററിലോ ആംബുലൻസിലോ പ്രദേശത്തെ ആശുപത്രികളിലേക്ക് മാറ്റി.

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *