മാതാപിതാക്കളെ വെടിവെച്ചു കൊലപ്പെടുത്തുകയും ഡെപ്യൂട്ടിയെ പരിക്കേൽപ്പിക്കുകയും ചെയ്ത 19 കാരനെ പോലീസ് വെടിവെച്ചു കൊലപ്പെടുത്തി

Spread the love

താമ്പ(ഫ്ലോറിഡ) : മാതാപിതാക്കളെ വെടിവെച്ചു കൊലപ്പെടുത്തുകയും ഒരു ഡെപ്യൂട്ടിയെ വെടിവെച്ചു പരിക്കേൽക്കുകയും ചെയ്ത 19 കാരനായ യുവാവ് പോലീസ് വെടിവയ്പ്പിൽ കൊല്ലപ്പെട്ടതായി അധികൃതർ അറിയിച്ചു

ശനിയാഴ്ച 11 മണി കഴിഞ്ഞ് അൽപ്പസമയത്തിനകം തൻ്റെ ഭർത്താവിനെ വെടിവെച്ചുകൊന്നതായി പറഞ്ഞുകൊണ്ട് ഒരു സ്ത്രീ ഡിസ്പാച്ച് വിളിച്ചതിനെത്തുടർന്ന് ഹിൽസ്ബറോ കൗണ്ടി ഷെരീഫിൻ്റെ ഓഫീസിൽ നിന്നുള്ള ഡെപ്യൂട്ടികൾ ടാമ്പയിലെ വീട്ടിലെത്തി

സ്ത്രീ ഫോണിൽ സംസാരിച്ചിരിക്കുമ്പോൾ, ഡിസ്പാച്ചർ നിരവധി വെടിയൊച്ചകൾ കേട്ടു.

പോലീസ് എത്തിയപ്പോൾ, വെടിവെപ്പ് നടത്തിയെന്ന് ആരോപിക്കപ്പെടുന്ന 19 കാരനായ ക്രിസ്റ്റോസ് അലക്സാണ്ടറെയും അമ്മയെയും വീടിന് പുറത്ത് കണ്ടെത്തി.

തുടർന്ന് അലക്സാണ്ടർ അമ്മയുടെ തലക്കു പിന്നിൽ വെടിവെച്ചു തുടർന്ന് നിയമപാലകർക്ക് നേരെ വെടിയുതിർക്കുകയും 26 കാരനായ ഡെപ്യൂട്ടി ഷെയ്ൻ മക്ഗൗവിന് പരിക്കേൽക്കുകയും ചെയ്തതായി ഷെരീഫിൻ്റെ ഓഫീസ് അറിയിച്ചു.മക്ഗൗവിനെ സെൻ്റ് ജോസഫ് ഹോസ്പിറ്റലിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു, സുഖം പ്രാപിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതായി അധികൃതർ പറഞ്ഞു. ഞായറാഴ്ച രാവിലെ കാലിൽ നിന്ന് വെടിയുണ്ട നീക്കം ചെയ്യാനുള്ള ശസ്ത്രക്രിയയ്ക്ക് വിധേയനാകുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നു.

പോലീസ് പ്രതിക്കുനേരെ നേരെ വെടിയുതിർക്കുകയും അലക്സാണ്ടറിനെ അടിച്ച് നിലത്ത് വീഴ്ത്തുകയും ചെയ്തു. ഷെരീഫ് ചാഡ് ക്രോണിസ്റ്റർ വിശദീകരിച്ചു.

HCSO SWAT ടീമും പ്രതിസന്ധി ചർച്ച ചെയ്യുന്നവരും ഒരു റോബോട്ടും വീട്ടിൽ പ്രവേശിക്കാൻ സഹായിച്ചു. ജനപ്രതിനിധികൾ അവരുടെ റോബോട്ട് ഉപയോഗിച്ച് മുൻവാതിലിലൂടെ വീട്ടിലേക്ക് പ്രവേശിച്ചു.

“നിർഭാഗ്യവശാൽ, ഞങ്ങൾ ആദ്യമായി കണ്ടുമുട്ടുന്നത് പിതാവിനെയാണ് ,” ഷെരീഫ് പറഞ്ഞു. “അച്ഛൻ പരിക്കുകളോടെ മരണത്തിന് കീഴടങ്ങി.”SWAT ടീം പിന്നീട് വീട്ടിലേക്ക് പ്രവേശിച്ചു, മറ്റൊരു മുറിയിൽ അലക്സാണ്ടറിനെ പരിക്കേറ്റ് മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തി.

ക്രോണിസ്റ്റർ പറയുന്നതനുസരിച്ച്, അലക്സാണ്ടർ മാതാപിതാക്കളോടൊപ്പമാണ് താമസിച്ചിരുന്നത്. മാരകമായ വെടിവയ്പ്പിന് മുമ്പ് മാനസികാരോഗ്യ സേവനങ്ങൾക്കും അവൻ്റെ മാതാപിതാക്കൾക്കെതിരായ അക്രമത്തിനും.10 തവണ ഡെപ്യൂട്ടികളെ വീട്ടിലേക്ക് വിളിച്ചിരുന്നു

അലക്സാണ്ടറിനെതിരെ സജീവമായ റിസ്ക് പ്രൊട്ടക്ഷൻ ഓർഡറും ഉണ്ടെന്ന് ഷെരീഫ് പറഞ്ഞു, ഇത് ഡെപ്യൂട്ടികൾ അദ്ദേഹത്തിൻ്റെ തോക്കുകൾ പിടിച്ചെടുക്കുന്നതിലേക്ക് നയിച്ചു. ശനിയാഴ്ച ഉപയോഗിച്ച തോക്ക് ഇയാൾക്ക് എങ്ങനെ ലഭിച്ചുവെന്ന് കണ്ടെത്താനുള്ള ശ്രമത്തിലാണ് അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥർ.

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *