ആരാധകരെ ഞെട്ടിച്ചു ഡബ്ല്യുഡബ്ല്യുഇ സൂപ്പർസ്റ്റാർ ജോൺ സീന വിരമിക്കൽ പ്രഖ്യാപിച്ചു

Spread the love

ന്യൂയോർക് : റസിൽമാനിയ 41 ലെ തൻ്റെ അവസാന മത്സരത്തിന് ശേഷം വിരമിക്കാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നതായി ടൊറൻ്റോയിലെ സ്കോട്ടിയാബാങ്ക് അരീനയിൽ നടന്ന മണി ഇൻ ദി ബാങ്ക് ഇവൻ്റിൽ വേൾഡ് റെസ്ലിംഗ് എൻ്റർടൈൻമെൻ്റ് (WWE) സൂപ്പർസ്റ്റാർ ജോൺ സീന ശനിയാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചു.

2025-ൽ സീനയുടെ ഇൻ-റിംഗ് റിട്ടയർമെൻ്റ് നടക്കുമെന്ന് സ്ഥിരീകരിക്കുന്ന X (മുമ്പ് ട്വിറ്റർ എന്നറിയപ്പെട്ടിരുന്ന) WWE വാർത്ത പങ്കിട്ടു. 2025 ഏപ്രിൽ 19-20, 2025 തീയതികളിൽ ലാസ് വെഗാസിൽ റെസിൽമാനിയ 41 ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.അലെജിയൻ്റ് സ്റ്റേഡിയത്തിൽ രണ്ട് രാത്രികളുള്ള റെസിൽമാനിയ 41 തൻ്റെ വിടവാങ്ങൽ ഉണ്ടാകുമെന്നു അദ്ദേഹം സ്ഥിരീകരിച്ചു. തൻ്റെ എതിരാളികൾ ആരായിരിക്കുമെന്ന് സെന വ്യക്തമാക്കിയില്ല.

“ഞാൻ എന്തിനാണ് ഇവിടെ? ഇന്ന് രാത്രി ഞാൻ ഡബ്ല്യുഡബ്ല്യുഇയിൽ നിന്നുള്ള വിരമിക്കൽ ഔദ്യോഗികമായി പ്രഖ്യാപിക്കുന്നു,” സീന ജനക്കൂട്ടത്തോട് പറഞ്ഞു. പ്രഖ്യാപനത്തിന് മറുപടിയായി ജനക്കൂട്ടം ആഹ്ലാദപ്രകടനം നടത്തി.“ആത്യന്തികമായ അവസരത്തിൻ്റെ സിരയിൽ, ഇവിടെയുള്ള ഒരെണ്ണം പ്രയോജനപ്പെടുത്താൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിച്ചു, ഇപ്പോൾ എന്നോടൊപ്പം നന്ദി പറയാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു,” എന്തുകൊണ്ടാണ് താൻ ഇത്ര നേരത്തെ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചതെന്ന് സീന പറഞ്ഞു. “ഈ വിടവാങ്ങൽ ഇന്ന് രാത്രി അവസാനിക്കുന്നില്ല. അത് അവസരങ്ങളാൽ നിറഞ്ഞിരിക്കുന്നു.

 

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *