ഐഫോണിൽ ചാറ്റ്‌ ജിപിടി ആപ്പ് വ്യാഴാഴ്‌ച യുഎസിൽ പുറത്തിറക്കി

Spread the love

ന്യൂയോർക് : വിസ്‌പർ ആർട്ടിഫിഷ്യൽ ഇന്റലിജിൻസ് സ്‌പീച്ച്‌ റെക്കഗ്‌നിഷൻ മോഡലിലൂടെയുള്ള വോയ്‌സ് ഇൻപുട്ട് പിന്തുണ ഉൾപ്പെടുന്ന ഐഫോണിനായി ഓപ്പൺ എഐ ഒരു സൗജന്യ ചാറ്റ്‌ ജിപിടി ആപ്പ് വ്യാഴാഴ്‌ച യുഎസിൽ പുറത്തിറക്കി. ആർട്ടിഫിഷ്യൽ ഇന്റലിജിൻസ് അസിസ്റ്റന്റിന്റെ വെബ് പതിപ്പുമായി ചാറ്റ് ചരിത്രം സമന്വയിപ്പിക്കാനും ഇതിന് കഴിയും. ഈ നീക്കം ആദ്യമായി ഒരു ഔദ്യോഗിക നേറ്റീവ് മൊബൈൽ ആപ്പിലേക്ക് ചാറ്റ്‌ ജിപിടി കൊണ്ടുവരുന്നു.

ചാറ്റ്‌ ജിപിടി വെബ്‌സൈറ്റിലെ പോലെ, ഉപയോക്താക്കൾ ഒരു ഓപ്പൺ അക്കൗണ്ട് ഉപയോഗിച്ച് ChatGPT ആപ്പിലേക്ക് ലോഗിൻ ചെയ്യണം, കൂടാതെ ആർട്ടിഫിഷ്യൽ ഇന്റലിജിൻസ് പ്രോസസ്സിംഗ് ഓപ്പൺഎഐയുടെ സെർവറുകളിൽ ഉപകരണത്തിൽ നിന്ന് നടക്കുന്നതിനാൽ ഇതിന് ഇന്റർനെറ്റ് കണക്ഷൻ ആവശ്യമാണ്.
ചാറ്റ്‌ ജിപിടി പ്ലസ് സബ്‌സ്‌ക്രൈബർമാർക്ക് വെബ് പതിപ്പിന് സമാനമായ ഫീച്ചറുകളിലേക്ക് ആക്‌സസ് ഉണ്ട്,

ഓപ്പൺ എഐ യുഎസിൽ ആപ്ലിക്കേഷൻ ആരംഭിച്ചു, വരും ആഴ്‌ചകളിൽ കൂടുതൽ രാജ്യങ്ങളിലേക്ക് വ്യാപിപ്പിക്കാൻ പദ്ധതിയിടുന്നു.അത്യാധുനിക ഗവേഷണങ്ങളെ പ്രായോഗിക ഉപകരണങ്ങളാക്കി മാറ്റുക എന്ന ലക്ഷ്യത്തിലേക്കുള്ള ഒരു ചുവടുവയ്പ്പാണ്, അതേസമയം അവയുടെ പ്രവേശനക്ഷമത തുടർച്ചയായി വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു.”

ആൻഡ്രോയിഡ് ഉപകരണങ്ങൾക്കായി ചാറ്റ്‌ ജിപിടി ആപ്പ് “ഉടൻ” ലോഞ്ച് ചെയ്യാനുള്ള പദ്ധതികളും ഓപ്പൺ ആർട്ടിഫിഷ്യൽ ഇന്റലിജിൻസ് സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്, ഈ ടൂളിന്റെ ലഭ്യത വിശാലമായ മൊബൈൽ ഉപയോക്താക്കളിലേക്ക് വ്യാപിപ്പിക്കുന്നു.ആപ്പ് കണ്ടെത്തുന്നതിനു നിങ്ങളുടെ ഉപകരണത്തിലെ ഒരു നേരിട്ടുള്ള ആപ്പ് സ്റ്റോർ ലിങ്കിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുന്നതിലൂടെയാണ്.

Report : പി പി ചെറിയാൻ

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *