സണ്ണിവെയ്ൽ ഫയർ സ്റ്റേഷൻ ഉത്ഘാടനം മേയർ സജി ജോർജ് നിർവഹിച്ചു – പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

സണ്ണിവെയ്ൽ : സണ്ണിവെയ്ൽ സിറ്റിയിൽ ആദ്യമായി നിർമ്മിച്ച ഫയർ സ്റ്റേഷന്റെ ഉത്ഘാടനം മേയർ സജി ജോർജ് നിർവഹിച്ചു മേയ് 20 ശനിയാഴ്ച രാവിലെ 9 മണിക്ക് 305 ഇ ട്രിപ്പ് റോഡിലുള്ള സണ്ണിവെയ്ൽ ഫയർ സ്റ്റേഷന്റെ മുൻപിൽ നടന്ന ചടങ്ങിൽ കൗൺസിൽ അംഗങ്ങളായ റയാൻ ഫിഞ്ച്,കെവിൻ ക്ലാർക്ക് – മേയർ പ്രോ-ടെം,മാർക്ക് ഏഗൻ, മാർക്ക് എൽഡ്രിഡ്ജ്,ലാറി അലൻ,ജോനാഥൻ ഫ്രീമാൻ,എന്നിവരെ കൂടാതെ അഗ്നിശമന സേനാംഗങ്ങളും പാരാമെഡിക്കുകളും കൂടാതെ സംസ്ഥാന സർട്ടിഫൈഡ് ഫയർ ഇൻസ്പെക്ടർമാരും ഉൾപ്പെടെ നിരവധി പ്രമുഖരും പങ്കെടുത്തു.

പുതിയതായി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട മലയാളി കൗൺസിൽ അംഗം മനു ഡാനിയേലിന്റെ സാന്നിധ്യം പ്രത്യേകം . ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ടു

Picture2

അയൽവാസികളുടെ വീടുകൾ സംരക്ഷിക്കാൻ സഹായിച്ച അർപ്പണബോധമുള്ള ഒരു കൂട്ടം സന്നദ്ധപ്രവർത്തകർ ഔപചാരികമായി 1971-ൽ സ്ഥാപിച്ചതാണ് സണ്ണിവെയ്ൽ ഫയർ റെസ്ക്യൂ. പ്രൊഫഷണൽ അഗ്നിശമന സേനാംഗങ്ങളും പാരാമെഡിക്കുകളും കൂടാതെ സംസ്ഥാന സർട്ടിഫൈഡ് ഫയർ ഇൻസ്പെക്ടർമാരും അന്വേഷകരും അടങ്ങുന്ന ഒരു മുഴുവൻ സമയ പ്രവർത്തനമായി സണ്ണിവെയ്ൽ ഫയർ റെസ്ക്യൂ പരിണമിച്ചതായി ഉത്ഘാടന പ്രസംഗത്തിൽ സജി ജോർജ് പറഞ്ഞു. ഈ പുതിയ, അത്യാധുനിക ഫയർ സ്റ്റേഷൻ മുഴുവൻ സമയ പദവി നേടിയതിന് ശേഷമുള്ള ടൗണിലെ ആദ്യത്തേതാണെന്നും മേയർ കൂട്ടിച്ചേർത്തു

ട്രിപ്പ് റോഡിൽ നിർമ്മിച്ച പുതിയ ഫയർ സ്റ്റേഷന് മികച്ച ഔട്ട്‌ഡോർ സൗകര്യങ്ങൾക്കുള്ള കമ്മ്യൂണിറ്റിയുടെ പ്രശസ്തി വർധിപ്പിക്കുന്നു.സണ്ണിവെയ്‌ലിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ഫയർ ട്രക്കിനുള്ള പുഷ്-ഇൻ ചടങ്ങ്, സണ്ണിവെയ്ൽ ഗാർഡൻ ക്ലബ്ബിന്റെ ആചാരപരമായ വൃക്ഷ സമർപ്പണം എന്നിവയും ഉത്ഘാടന ഔദ്യോഗിക റിബൺ മുറിക്കൽ ചടങ്ങിനോടനുബന്ധിച്ചു സംഘടിപ്പിച്ചിരുന്നു .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *