ട്രംപിനെ വീണ്ടും മത്സരിപ്പിച്ചാൽ തോൽക്കുമെന്നു റിപ്പബ്ലിക്കൻ സെനറ്റർ – പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

ന്യൂയോർക്:2024ലെ പ്രസിഡന്റ് തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ റിപ്പബ്ലിക്കൻ പാർട്ടി വീണ്ടും ട്രംപിനെ മത്സരിപ്പിക്കാൻ നോമിനേറ്റ് ചെയ്താൽ ട്രംപ് തോൽക്കുമെന്നു റിപ്പബ്ലിക്കൻ പാർട്ടി സെനറ്ററും 2021-ൽ ട്രംപിനെ ഇംപീച്ച് ചെയ്യാൻ വോട്ട് ചെയ്ത ചുരുക്കം ചില റിപ്പബ്ലിക്കൻ സെനറ്റു അംഗങ്ങളിൽ ഒരാളുമായ ബിൽ കാസിഡി പറയുന്നു,

കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ ഇടക്കാല തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ യഥാക്രമം ജോർജിയ, പെൻസിൽവാനിയ, നെവാഡ, അരിസോണ എന്നിവിടങ്ങളിലെ സെനറ്റ് സ്ഥാനാർത്ഥികളായ ഹെർഷൽ വാക്കർ, മെഹ്മെത് ഓസ്, ആദം ലക്‌സാൾട്ട്, ബ്ലെയ്ക്ക് മാസ്റ്റേഴ്‌സ് എന്നിവർക്ക് ട്രംപിന്റെ പിന്തുണ ലഭിച്ചിട്ടും സ്ഥാനാർത്ഥികളുടെ മോശം പ്രകടനം ചൂണ്ടിക്കാട്ടിയാണ് ഡൊണാൾഡ് ട്രംപിനെ തന്റെ പാർട്ടി വീണ്ടും മത്സരിക്കാൻ നാമനിർദ്ദേശം ചെയ്താൽ 2024 ലെ പ്രസിഡന്റ് തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ പരാജയപ്പെടുമെന്ന് ഞായറാഴ്ച 2014-ൽ സെനറ്റിലേക്ക് ലൂസിയാന ആദ്യമായി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ബിൽ കാസിഡി പ്രവച്ചിരിക്കുന്നത്

2024ലെ പ്രസിഡന്റ് തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ സ്വിംഗ് സ്റ്റേറ്റുകളിൽ പ്രതീക്ഷിച്ച വിജയം നേടാൻ കഴിയാതിരുന്നത് പ്രസിഡന്റ് ട്രംപിന് സ്വിംഗ് സ്റ്റേറ്റുകളിൽ ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടേണ്ടിവരുമെന്നാണ്, അതിനർത്ഥം അദ്ദേഹത്തിന് ഒരു പൊതുതെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ വിജയിക്കാൻ കഴിയില്ല എന്നുതന്നെയാണ്‌ .”സ്റ്റേറ്റ് ഓഫ് യൂണിയനിൽ മുൻ പ്രസിഡന്റിനെക്കുറിച്ച് കാസിഡി പറഞ്ഞു

കഴിഞ്ഞ വർഷം ബൈഡൻ ഒപ്പുവെച്ച തോക്ക് നിയന്ത്രണ ബില്ലിന് വേണ്ടി വിജയകരമായി പ്രേരിപ്പിച്ച ഫെഡറൽ നിയമനിർമ്മാതാക്കളിൽ ഒരാളാണ് അദ്ദേഹം.ആ നിയമനിർമ്മാണം ഉണ്ടായിരുന്നിട്ടും, സമീപകാല ഓർമ്മയിൽ കൂട്ട വെടിവയ്പ്പുകളുടെ കാര്യത്തിൽ രാജ്യം അതിന്റെ ഏറ്റവും മാരകമായ വർഷത്തിന്റെ പാതയിലാണ്, ഇത് കൂടുതൽ കാര്യമായ തോക്ക് നിയന്ത്രണ നടപടികൾ ആവശ്യപ്പെടുന്നതിലേക്കാണ് വിരൽ ചൂണ്ടുന്നത്.

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *