ഇയാം ടോംഗി ‘അമേരിക്കൻ ഐഡൽ’ സീസൺ 21 വിജയി – പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

ന്യൂയോർക് :‘ അമേരിക്കൻ ഐഡൽ’ സീസൺ 21 ഞായറാഴ്ച നടന്ന വൈകാരികവും താരനിബിഡവുമായ മത്സരത്തിൽ ഇയാം ടോംഗി വിജയ കിരീടമണിഞ്ഞു.ഫൈനലിൽ റണ്ണേഴ്‌സ് അപ്പായ മേഗൻ ഡാനിയേൽ, കോളിൻ സ്റ്റഫ് എന്നിവരുമായുള്ള മത്സരത്തെ മറികടന്നാണ് 18 കാരനായ ഗായകൻ കിരീടം നേടിയത്.ഇയാം ടോംഗി, മേഗൻ ഡാനിയേൽ, കോളിൻ സ്റ്റഫ് എന്നിവരായിരുന്നു മൂന്ന് ഫൈനലിസ്റ്റുകൾ.

ബ്രിട്ടീഷ് സംരംഭകനും ആർട്ടിസ്റ്റ് മാനേജരും ചലച്ചിത്ര-ടെലിവിഷൻ നിർമ്മാതാവുമായ സൈമൺ ഫുള്ളർ സൃഷ്ടിച്ച ഒരു അമേരിക്കൻ ആലാപന മത്സര ടെലിവിഷൻ പരമ്പരയാണ് അമേരിക്കൻ ഐഡൽ.യുകെ പരമ്പരയായ പോപ്പ് ഐഡലും യുഎസ് സീരീസ് അമേരിക്കൻ ഐഡലും ഉൾപ്പെടെ ഐഡൽസ് ടിവി ഫോർമാറ്റിന്റെ സ്രഷ്ടാവാണ് അദ്ദേഹം.

ഹവായിയിലെ കഹുകുവിൽ നിന്നുള്ള 18 വയസ്സുള്ള ഹൈസ്‌കൂൾ വിദ്യാർത്ഥി ടോംഗിയെ വിജയിയായി പ്രഖ്യാപിച്ചു.ആതിഥേയനായ റയാൻ സീക്രസ്റ്റ് ടോംഗിയെ വിജയിയായി കിരീടമണിയിച്ചതിന് ശേഷം, തന്റെ കുടുംബത്തെപ്പോലെ അദ്ദേഹം “ഡോണ്ട് ലെറ്റ് ഗോ” പാടി, വിധികർത്താക്കളും പ്രേക്ഷകരും ചേർന്ന് വിജയം ആഘോഷിച്ചു.

ടോംഗി മുമ്പ് തന്റെ ഓഡിഷനിടെ വിധികർത്താക്കളെ കണ്ണീരിലാഴ്ത്തി, അവിടെ അദ്ദേഹം “മോൺസ്റ്റേഴ്സ്” എന്ന ഗാനം തന്റെ ഓഡിഷന് മാസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് മരിച്ച പിതാവിന് സമർപ്പിച്ചു

 

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *