ഹോട്ട് ഡോഗ് തീറ്റ മത്സരത്തിൽ ജോയി ചെസ്റ്റ്നടിനു 16-ാം തവണയും റെക്കോർഡ് – പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

ന്യൂയോർക് :16-ാമത് നാഥന്റെ ഹോട്ട് ഡോഗ് തീറ്റ മത്സരത്തിൽ ജോയി ചെസ്റ്റ്നട്ട് 62 ഹോട്ട് ഡോഗുകൾ കഴിച്ചു,16-ാം തവണയും റെക്കോർഡ് സ്ഥാപിച്ചു അതേസമയം മിക്കി സുഡോ 39.5 ഹോട്ട് ഡോഗ് കഴിച്ചു വനിതാ ചാമ്പ്യനായി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു

ജോയി ചെസ്റ്റ്നട്ട് 10 മിനിറ്റിനുള്ളിൽ 62 ഹോട്ട് ഡോഗുകൾ കഴിച്ച് നാഥൻസ് ഹോട്ട് ഡോഗ് ഈറ്റിംഗ് മത്സരത്തിലെ പുരുഷ വിഭാഗത്തിൽ 16-ാം തവണയും റെക്കോർഡ് സ്ഥാപിച്ചപ്പോൾ , 39.5 ഹോട്ട് ഡോഗ് കഴിച്ചു മിക്കി സുഡോ തുടർച്ചയായ 9-ാം തവണയും വനിതാ മത്സരത്തിൽ വിജയിച്ചു.

ആഹ്ലാദഭരിതമായ സ്വാതന്ത്ര്യദിന പരിപാടി ചൊവ്വാഴ്ച ന്യൂയോർക്കിലെ കോണി ഐലൻഡിലേക്ക് ആയിരക്കണക്കിന് ആളുകളെ ആകർഷിച്ചു , മത്സരാർത്ഥികൾ വെറും 10 മിനിറ്റിനുള്ളിൽ വയറ് അനുവദിക്കുന്നത്ര ഹോട്ട് ഡോഗുകൾ അകത്താക്കണം

പുരുഷന്മാർ മത്സരിക്കാൻ പുറപ്പെടുന്നതിന് തൊട്ടുമുമ്പ്, ഉച്ചയോടെ കോണി ദ്വീപിൽ ഒരു വലിയ മഴയും മിന്നൽ കൊടുങ്കാറ്റും ആഞ്ഞടിച്ചു, മോശം കാലാവസ്ഥ കാരണം മത്സരം മാറ്റിവെക്കുന്നതായി ഞങ്ങളോട് പറഞ്ഞു,” ചെസ്റ്റ്നട്ട് പറഞ്ഞു. “ഞങ്ങൾ ഇന്ന് മത്സരത്തിൽ പങ്കെടുക്കുമെന്ന് ഉറപ്പില്ലായിരുന്നു. ജനക്കൂട്ടത്തെ അഭയകേന്ദ്രത്തിലേക്ക് മാറ്റി . കാലാവസ്ഥാ മെച്ചപ്പെട്ടതോടെ ഉച്ചയ്ക്ക് 2 മണിക്കാണ് പരിപാടി വീണ്ടും ആരംഭിച്ചത്

“49 ഹോട്ട് ഡോഗുകളുമായി ജെഫ്രി എസ്പർ രണ്ടാം സ്ഥാനത്തും ഓസ്‌ട്രേലിയയുടെ ജെയിംസ് വെബ് 47 പേരുമായി മൂന്നാം സ്ഥാനത്തും എത്തി.

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *