ലുവിയ അൽസേറ്റിനു മിസ് ടെക്സസ് യുഎസ്എ കിരീടം – പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

ഹൂസ്റ്റൺ : ഹൂസ്റ്റണിൽ നിന്നുള്ള ലുവിയ അൽസേറ്റ് ഈ വർഷത്തെ മിസ് ടെക്സസ് യുഎസ്എ ആയി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു
ശനിയാഴ്ച, ഹിൽട്ടൺ ഹൂസ്റ്റൺ പോസ്റ്റ് ഓക്ക് ഹോട്ടലിൽ നടന്ന മത്സരത്തിൽ 90-ലധികം മത്സരാർത്ഥികളെ പിന്തള്ളി ലുവിയ അൽസേറ്റ് ഔദ്യോഗികമായി മിസ് ടെക്സസ് യുഎസ്എ ആയി കിരീടമണിഞ്ഞത് . ന്യൂറോ ഡിജെനറേറ്റീവ് രോഗത്തെക്കുറിച്ച് അവബോധം വളർത്താൻ തന്റെ കിരീടം ഉപയോഗിക്കാനാണ് താൻ ലക്ഷ്യമിടുന്നതെന്ന് അൽസേറ്റ് പറഞ്ഞു.

രണ്ടാം വർഷം, ഹൂസ്റ്റൺ സ്വദേശിയായ ഒരാൾ മിസ് യുഎസ്എ സ്റ്റേജിൽ ടെക്സാസിനെ പ്രതിനിധീകരിക്കും. ജനുവരിയിൽ മിസ് യൂണിവേഴ്‌സ് കിരീടം നേടിയ ഹൂസ്റ്റണിലെ ആർ ബോണി ഗബ്രിയേലിന്റെ പാത പിന്തുടരുകയാണ് കൊളംബിയൻ വംശജയായ 26 കാരി

2018 ജനുവരിയിൽ അവളുടെ അമ്മയ്ക്ക് (ALS ) ന്യൂറോ ഡിജെനറേറ്റീവ് രോഗം ഉണ്ടെന്ന് കണ്ടെത്തിയപ്പോൾ, അൽസേറ്റ് മാതാവിന്റെ മുഴുവൻ സമയ പരിചാരകയായി. നിർഭാഗ്യവശാൽ, 2022 ഡിസംബറിൽ ഫാനി അന്തരിച്ചു. “ഈ രോഗത്തെക്കുറിച്ച് മാത്രമല്ല, ദുരന്തങ്ങളെയും പ്രയാസകരമായ സമയങ്ങളെയും തരണം ചെയ്യുന്നതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ സംസാരിക്കാൻ ഇത് എന്നെ പ്രേരിപ്പിച്ചു,

“എത്ര പ്രയാസകരമായ സമയങ്ങൾ ലഭിച്ചാലും ജീവിതത്തിലെ നമ്മുടെ ദൗത്യം എന്താണെന്നും ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കണം, കാരണം അതാണ് നമ്മുടെ ലക്ഷ്യങ്ങളിലും കഴിവുകളിലും എത്താൻ നമ്മെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കും . അമ്മയുടെ മരണത്തെക്കുറിച്ച് അവർ പറഞ്ഞു.

ഈ വർഷാവസാനം നെവിലെ റെനോയിൽ നടക്കുന്ന മിസ് യുഎസ്എ 2023 മത്സരത്തിൽ അൽസേറ്റ് പങ്കെടുക്കും “എന്റെ കഴിവിന്റെ പരമാവധി ടെക്സസിനെ പ്രതിനിധീകരിക്കാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു,” “ഞാൻ അതിൽ വളരെ ആവേശത്തിലാണ് അൽസേറ്റ് പറഞ്ഞു.

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *