സണ്ണിവെയ്‌ൽ -യുവതിയെ പതിയിരുന്ന് കൊലപ്പെടുത്തിയ സംഭവം പ്രതിയെ കണ്ടെത്താൻ 25,000 ഡോളർ പാരിതോഷികം-പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

സണ്ണിവെയ്‌ൽ, ടെക്‌സാസ് -ജൂൺ നാലിന് 27 കാരിയായ യുവതിയെ പതിയിരുന്ന് കൊലപ്പെടുത്തിയ സംഭവത്തിൽ പ്രതിയെ കണ്ടെത്താൻ 25,000 ഡോളർ പാരിതോഷികം പ്രഖ്യാപിച്ചു .സംഭവത്തിൽ ഉൾപ്പെട്ട കാറിന്റെയും ഷൂട്ടറുടെയും വീഡിയോ സണ്ണിവെയ്ൽ പോലീസ് പുറത്തുവിട്ടു, കേസിൽ പ്രതിയെ കണ്ടെത്താൻ സഹായിക്കുന്നവർക് നേരത്തെ 5000 ഡോളറായിരുന്നു പ്രതിഫലം പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നത്. ഇപ്പോൾ 25,000 ഡോളറായി ഉയർത്തിയിട്ടുണ്ട്..20000 ഡോളർ പുതിയതായി സിറ്റി അനുവദിച്ചിട്ടുണ്ട്. വെടിവെപ്പിൽ യുവതിയുടെ സഹോദരനും മൂന്ന് കുട്ടികൾക്കും പരിക്കേറ്റിരുന്നു.”ഈ അന്വേഷണം പുനരുജ്ജീവിപ്പിക്കാൻ ഞങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ ലീഡുകൾ ആവശ്യമാണ്,” സണ്ണിവെയ്ൽ പോലീസ് മേധാവി ബിൽ വെഗാസ് പറഞ്ഞു.

തിങ്കളാഴ്ച പോലീസ് പുറത്തുവിട്ട വീഡിയോയിൽ മെസ്‌ക്വിറ്റ് നിവാസിയായ ടിസെഹ മെറിറ്റിന്റെ കൊലപാതകത്തിലെ കാറും വെടിവെപ്പും കാണിക്കുന്നു.
വെടിയേറ്റപ്പോൾ മെറിറ്റ് സണ്ണിവെയ്ൽ ടൗൺഹോം കോംപ്ലക്‌സിന്റെ പാർക്കിംഗ് സ്ഥലത്തായിരുന്നു.ഷൂട്ടിംഗിന് മുമ്പ് ഹൈവേ 80, ബെൽറ്റ് ലൈൻ എന്നിവിടങ്ങളിൽ പ്രതിയുടെ കാർ ഉണ്ടെന്നും ദൃശ്യങ്ങൾ കാണിക്കുന്നു.ടിന്റഡ് വിൻഡോകളും 20 ഇഞ്ച് വീലുകളുമുള്ള പുതിയ മോഡൽ ബ്ലാക്ക് ടൊയോട്ട കാംറിയാണ് കാർ.

“കാംറിയിലെ പാസഞ്ചർ ഫ്രണ്ട് പാസഞ്ചർ വാഹനത്തിൽ നിന്ന് പുറത്തുകടക്കുന്നു, അയാൾ കൊല്ലപ്പെട്ട യുവതിയുടെ വാഹനത്തിന്റെ ഡ്രൈവർ ഭാഗത്തേക്ക് അടുക്കുന്നു,” വെഗാസ് പറഞ്ഞു. ” ഒരു മുഖംമൂടി ധരിച്ചിരിക്കുന്നു. പ്രതി കാറിനടുത്തേക്ക് ഓടി, ഡ്രൈവറുടെ വിൻഡോയിലും വാഹനത്തിന്റെ പിൻ വിൻഡോയിലും വെടിയുതിർത്തു .മെറിറ്റിന് ശരീരത്തിൽ പലതവണ അടിയേറ്റു.അവളുടെ സഹോദരൻ പ്രദേശത്ത് നിന്ന് ഓടുന്നത് വീഡിയോയിൽ കാണാം. താഴത്തെ മുതുകിലാണ് വെടിയേറ്റത്.പിൻസീറ്റിലിരുന്ന സഹോദരന്റെ മൂന്ന് കുട്ടികൾ പരിക്കേറ്റെങ്കിലും ജീവിച്ചിരുന്നു.

ഷൂട്ടർ കാമ്‌റിയിൽ ചാടി പെട്ടെന്ന് ഓടി മറിഞ്ഞു ഏകദേശം 6-അടി, ഒരുപക്ഷേ അൽപ്പം ഉയരം, ഏകദേശം 6’1″ ഒരുപക്ഷേ 6’2″. ഞങ്ങൾ വിശ്വസിക്കുന്നു, അയാൾക്ക് ഏകദേശം 230, 240 ഭാരമുണ്ടാകും. ഒരു ആഫ്രിക്കൻ അമേരിക്കൻ പുരുഷനാണ്. അയാൾക്ക് ഒരു മുഖംമൂടിയുണ്ട്, അതിനാൽ നിങ്ങൾക്ക് അവന്റെ മുഖം ശരിക്കും കാണാൻ കഴിയില്ല,” വെഗാസ് പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *