പിതാവിന്റെ ചിതാഭസ്മവുമായി യാത്ര തിരിച്ച ജെയിംസ് ബെർണാഡ് ചൂടേറ്റ് മരിച്ചു – പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

സാൾട്ട് ലേക്ക് സിറ്റി:പിതാവിന്റെ ചിതാഭസ്മവുമായി യാത്ര തിരിച്ച ടെക്സാസ്സിലെ ഓസ്റ്റിനിൽ നിന്നുള്ള ജെയിംസ് ബെർണാഡ് ഹെൻഡ്രിക്‌സ്, 66, യൂട്ടായിലെ ആർച്ച്സ് നാഷണൽ പാർക്കിൽ ചൂടേറ്റ് മരിച്ചു. യുട്ടായിലെ ആർച്ച്സ് നാഷണൽ പാർക്കിൽ മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തിയ ജെയിംസ് തന്റെ പിതാവിന്റെ ചിതാഭസ്മം വിതറാനുള്ള യാത്രയ്ക്കിടെ ചൂടേറ്റ് മരിച്ചതാകാമെന്നു കുടുംബാംഗങ്ങൾ ചൊവ്വാഴ്ച പറഞ്ഞു.

പാർക്കിൽ കാൽനടയാത്ര നടത്തുന്നതിനിടെ , ചൂട്, നിർജ്ജലീകരണം, ഉയർന്ന ഉയരം എന്നിവമൂലം വഴിതെറ്റിയിരിക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ടെന്ന് സഹോദരിമാരായ ഇല ഹെൻഡ്രിക്‌സും റൂത്ത് ഹെൻഡ്രിക്‌സും പറഞ്ഞു.പടിഞ്ഞാറ് സിയറ നെവാഡ പർവതനിരകളിലേക്ക് യാത്ര ചെയ്യുമ്പോൾ യൂട്ടയിൽ നിർത്തി, അവിടെ നെവാഡയിലെ റെനോയ്ക്ക് പുറത്തുള്ള ഒരു കൊടുമുടിയിൽ പിതാവിന്റെ ചിതാഭസ്മം വിതറാൻ പദ്ധതിയിട്ടിരുന്നതായി സഹോദരിമാർ പറഞ്ഞു.

ആഗസ്ത് 1 ന് രാവിലെ ഹെൻഡ്രിക്‌സ് മ രണപ്പെട്ടതായി റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തതിനെത്തുടർന്ന് റേഞ്ചർമാർ അദ്ദേഹത്തിന്റെ വാഹനം ട്രെയിൽഹെഡ് പാർക്കിംഗ് സ്ഥലത്ത് കണ്ടെത്തിയതായി പാർക്ക് ഉദ്യോഗസ്ഥർ പറഞ്ഞു. ട്രയൽ‌ഹെഡിൽ നിന്ന് 2 1/2 (4 കിലോമീറ്റർ) മൈൽ അകലെ ട്രയൽ‌ക്ക് പുറത്തുള്ള തിരച്ചിലിനിടെ ഹെൻ‌ട്രിക്‌സിന്റെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തുകയായിരുന്നു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *