സംസ്‌കൃത സര്‍വകലാശാലയിൽ ഫോറസ്ട്രി ക്ലബ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു

Spread the love

ശ്രീശങ്കരാചാര്യ സംസ്‌കൃത സര്‍വകലാശാലയുടെ കാലടി മുഖ്യക്യാമ്പസിൽ ആരംഭിച്ച ഫോറസ്ട്രി ക്ലബ് ആരംഭിച്ചു. വനം-വന്യജീവി വകുപ്പിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ ആരംഭിച്ചിരിക്കുന്ന ഫോറസ്ട്രി ക്ലബിന്റെ ഉദ്ഘാടനം അസിസ്റ്റന്റ് ഫോറസ്റ്റ് കൺസർവേറ്റർ കെ. ആർ. വീണാദേവി നിർവ്വഹിച്ചു. പ്രോ വൈസ് ചാൻസലർ പ്രൊഫ. കെ. മുത്തുലക്ഷ്മി അധ്യക്ഷയായിരുന്നു. വനം – വന്യജീവി വകുപ്പ് സംഘടിപ്പിച്ച ഉപന്യാസ മത്സരത്തിൽ വിജയികളായ വിദ്യാർത്ഥികളെ ആദരിച്ചു. ഫോറസ്റ്റ് ഓഫീസർമാരായ ടി. എം. റഷീദ്, കെ. ബിജു, ഫോറസ്ട്രി ക്ലബ് കൺവീനർ ടി. ആദർശ്, ശ്രീജു അരവിന്ദ്, പി. ജി. മനോജ് എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു.

ഫോട്ടോ അടിക്കുറിപ്പ് ഃ ശ്രീശങ്കരാചാര്യ സംസ്‌കൃത സര്‍വകലാശാലയുടെ കാലടി മുഖ്യക്യാമ്പസിൽ ആരംഭിച്ച ഫോറസ്ട്രി ക്ലബിന്റെ ഉദ്ഘാടനം അസിസ്റ്റന്റ് ഫോറസ്റ്റ് കൺസർവേറ്റർ കെ. ആർ. വീണാദേവി നിർവ്വഹിക്കുന്നു. പ്രോ വൈസ് ചാൻസലർ പ്രൊഫ. കെ. മുത്തുലക്ഷ്മി, ഫോറസ്റ്റ് ഓഫീസർ ടി. എം. റഷീദ് എന്നിവർ സമീപം.

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *