നിസാന്‍ മാഗ്‌നൈറ്റ് കുറോ പ്രത്യേക പതിപ്പിന് വില 8.27 ലക്ഷം രൂപ

Spread the love

കൊച്ചി: നിസാന്‍ മോട്ടോര്‍ ഇന്ത്യ (എന്‍എംഐപിഎല്‍) നിസാന്‍ മാഗ്നൈറ്റിന്റെ കറുപ്പ് നിറത്തിലുള്ള കൂറോ സ്‌പെഷ്യല്‍ എഡിഷന് 8.27 ലക്ഷം രൂപ പ്രഖ്യാപിച്ചു. നിസാന്‍ മാഗ്നൈറ്റ് സ്‌പെഷ്യല്‍ എഡിഷന്റെ ബുക്കിംഗ് സെപ്റ്റംബര്‍ 14 മുതല്‍ ആരംഭിച്ചിരുന്നു. 11,000 രൂപയാണ് ബുക്കിംഗ് തുക. നിസാന്‍ മാഗ്നൈറ്റ് ടര്‍ബോ എംടി കുറോ പ്രത്യേക പതിപ്പിന് 9,65,000 രൂപയും നിസാന്‍ മാഗ്നൈറ്റ് ടര്‍ബോ സിവിടി കുറോ പ്രത്യേക പതിപ്പിന് 10,45,900 രൂപയുമാണ് വില.

2023 ലെ ഐസിസി പുരുഷ ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പിന്റെ ഔദ്യോഗിക പങ്കാളിയായാണ് നിസ്സാന്‍ മാഗ്നൈറ്റ് കുറോ സ്പെഷ്യല്‍ എഡിഷന്‍ . വിവേചനാധികാരമുള്ള ഉപഭോക്താക്കളുടെ മാറിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന അഭിലാഷ ആവശ്യങ്ങള്‍ക്കും മുന്‍ഗണനകള്‍ക്കും നല്‍കാനുള്ള ഞങ്ങളുടെ പ്രതിബദ്ധതയാണ് പ്രത്യേക പതിപ്പ് കാണിക്കുന്നതെന്ന് നിസാന്‍ മോട്ടോര്‍ ഇന്ത്യയുടെ മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടര്‍ രാകേഷ് ശ്രീവാസ്തവ പ്രതികരിച്ചു.

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *