ഡാലസ് നോർത്ത് പാർക്ക് മാളിലെ ദീർഘകാല സാന്താ കാൾ ജോൺ ആൻഡേഴ്സൺ (70) അന്തരിച്ചു – പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

ഡാലസ് : മൂന്ന് പതിറ്റാണ്ടുകളായി ഡാളസിലെ കുടുംബങ്ങളുടെയും ഷോപ്പർമാരുടെയും ക്രിസ്തുമസ്സ് സീസണിലെ പരിചിത മുഖം കാൾ ജോൺ ആൻഡേഴ്സൺ(70) അന്തരിച്ചു.
ചൈൽഡ് സൈക്കോളജിസ്റ്റായ ആൻഡേഴ്സൺ 30 വർഷത്തിലേറെയായി നോർത്ത്പാർക്കിൽ സാന്തയുടെ വേഷം ചെയ്തിരുന്നു

“കാൾ കഴിവുള്ള ഒരു കഥാകാരനായിരുന്നു, ഡാളസിലെ നോർത്ത് പാർക്ക് മാളിൽ 30 വർഷമായി സാന്തയായി കുട്ടികളുമായി പ്രത്യേക നിമിഷങ്ങൾ പങ്കിടുകയായിരുന്നു കാൾ,” ആൻഡേഴ്സൺ താമസിച്ചിരുന്ന ഓസ്റ്റിനിൽ സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന കുക്ക്-വാൾഡൻ/ഫോറസ്റ്റ് ഓക്സ് ഫ്യൂണറൽ ഹോമും മെമ്മോറിയൽ പാർക്കും ആൻഡേഴ്സണുള്ള ഒരു ചരമക്കുറിപ്പിൽ പറയുന്നു. “കാൾ നോർത്ത് പാർക്കിലെ തന്റെ വർഷങ്ങളായി എണ്ണമറ്റ ജീവിതങ്ങളെ സ്പർശിക്കുകയും നിരവധി വാർഷിക കുടുംബ പാരമ്പര്യങ്ങളിൽ അമൂല്യമായ അംഗമായി മാറുകയും ചെയ്തു.”

ആൻഡേഴ്സൺ 1953 ൽ എൻജെയിലെ പാസായിക്കിൽ ജനിച്ചു, ഫ്ലോറിഡയിലും ഹൂസ്റ്റണിലും വളർന്നു. ഓസ്റ്റിനിലാണ് അദ്ദേഹം താമസിച്ചിരുന്നത്, അവിടെ ടെക്സസ് യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിൽ നിന്ന് മനഃശാസ്ത്രത്തിൽ പിഎച്ച്ഡി ബിരുദം നേടി. സർവകലാശാലയിൽ അഡ്‌ജക്‌റ്റ് പ്രൊഫസറായും അദ്ദേഹം പഠിപ്പിച്ചു.

എന്നാൽ ഡാളസിലാണ് അദ്ദേഹം ഓരോ അവധിക്കാലത്തും എണ്ണമറ്റ കുടുംബങ്ങളുടെയും കുട്ടികളുടെയും ഹൃദയങ്ങളെ കുളിർപ്പിച്ചത്, പ്രശസ്തമായ നോർത്ത്പാർക്ക് മാളിൽ സാന്റാ ആയി സേവനമനുഷ്ഠിച്ചു.

ആൻഡേഴ്സന്റെ മാതാപിതാക്കളായ ബെർട്ടിലും ഡൊറോത്തി ആൻഡേഴ്സണും മരണമടഞ്ഞു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ സഹോദരിയും അളിയനും, ഡെബിയും കെൻ വിങ്കൽമാനും, മരുമകളും മരുമകനുമായ എലിസബത്തും കൈൽ വിങ്കൽമാനും ഉണ്ട്.സംസ്കാരം ഒക്ടോബര് ബുധനാഴ്ച,
പൊതുദർശനം
ഒക്‌ടോബർ 18, 2023.1:00 pm
കുക്ക്-വാൾഡൻ/ഫോറസ്റ്റ് ഓക്സ് ഫ്യൂണറൽ ഹോമും മെമ്മോറിയൽ പാർക്കും
6300 വെസ്റ്റ് വില്യം കാനൺ ഡ്രൈവ്
ഓസ്റ്റിൻ, TX 78749

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *