കാണാതായ അഞ്ച് വയസുകാരന്റെ മൃതദേഹം മാലിന്യ കൂമ്പാരത്തിൽ ; കൊലപാതകമെന്ന് പോലീസ് : പി ചെറിയാൻ

Spread the love

മിൽവാക്കി -മിൽവാക്കി പോലീസ് വ്യാഴാഴ്ച ഒരു കുപ്പത്തൊട്ടിയിൽ കണ്ടെത്തിയ ഒരു കുട്ടിയുടെ മൃതദേഹം 5 വയസ്സുള്ള പ്രിൻസ് മക്‌ക്രീയാണെന്ന് സ്ഥിരീകരിച്ചു.

ഏകദേശം 10 മണിയോടെ, കാണാതായ 5 വയസ്സുള്ള ആൺകുട്ടിയെ തിരയുന്നതിനിടയിൽ നോർത്ത് 55, വ്ലിയറ്റ് തെരുവുകളിലെ ഒരു കുപ്പത്തൊട്ടിയിൽ ഒരു കുട്ടിയുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയതായി പോലീസ് അറിയിച്ചു.സംഭവം കൊലപാതകമാണോ എന്ന നിലയിലാണ് പോലീസ് അന്വേഷണം നടത്തുന്നത്.

ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം, നിർണ്ണായകമായ അംബെർട് മിസ്സിംഗ് അലർട്ട് പോലീസ് റദ്ദാക്കുകയും കണ്ടെത്തിയ മൃതദേഹം പ്രിൻസിന്റേതാണെന്ന് സ്ഥിരീകരിക്കുകയും ചെയ്തു.മക്ക്രീയെ അവസാനമായി കണ്ടത് ബുധനാഴ്ച ഉച്ചയ്ക്ക് ഒരു മണിക്കു നോർത്ത് 24 സ്ട്രീറ്റിലെ 2400 ബ്ലോക്കിലായിരുന്നു

സംഭവവുമായി ബന്ധപെട്ടു രണ്ട് പേരെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു: 27 വയസ്സുള്ള ഒരു പുരുഷനും 15 വയസ്സുള്ള ആൺകുട്ടിയും.

സ്റ്റേറ്റ് സെനറ്റർ ലതോണിയ ജോൺസൺ രാജകുമാരന്റെ കുടുംബത്തിന് എതിർവശത്താണ് താമസിക്കുന്നത്, അറസ്റ്റിലായ രണ്ട് പേർ ആൺകുട്ടിക്കൊപ്പം മൾട്ടി-യൂണിറ്റ് ഹോമിൽ താമസിച്ചിരുന്നതായി ജോൺസൺ പറഞ്ഞു .താരതമ്യേന വലിയ വീടാണ്. അവിടെ താമസിച്ചിരുന്ന എല്ലാ ആളുകളെയും എനിക്കറിയില്ല, പക്ഷേ അത് ഉടമയും അവളുടെ രണ്ട് ആൺമക്കളും ഒരു മരുമകനും പിന്നെ കാണാതായ കുട്ടിയുടെ കുടുംബവുമാണെന്ന് എനിക്കറിയാം,” ജോൺസൺ പറഞ്ഞു.
കൂടുതൽ വിവരം ലഭിക്കുന്നവർ , മിൽവാക്കി പോലീസ് സെൻസിറ്റീവ് ക്രൈംസ് ഡിവിഷൻ 414-935-7405 എന്ന നമ്പറിൽ അല്ലെങ്കിൽ ക്രിമിനൽ ഇൻവെസ്റ്റിഗേഷൻ ബ്യൂറോയെ 414-935-7360 എന്ന നമ്പറിൽ വിളിക്കുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *