ഡാളസ് കേരള അസോസിയേഷൻ തിരെഞ്ഞെടുപ്പ് ഡിസംബർ 09-ന് ,വിജ്ഞാപനം പുറപ്പെടുവിപ്പിച്ചു

Spread the love

ഗാർലാൻഡ് (ഡാളസ് ) :  ഡാളസ് കേരള അസോസിയേഷൻ 2024- 2025-വര്ഷങ്ങളിലേക്കുള്ള ഡയറക്‌ടർ ബോർഡിലേക്കുമുള്ള തിരെഞ്ഞെടുപ്പ് വിജ്ഞാപനം പുറപ്പെടുവിപ്പിച്ചു . ഡയറക്ടർ ബോർഡിലേക്കുള്ള പൊതു തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കേരള അസോസിയേഷൻ ബൈലോയിലെ ആർട്ടിക്കിൾ V അനുസരിച്ച് 2023 ഡിസംബർ 09-ന് ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് 3.30-ന് ആരംഭിക്കും. ഒഴിവുകൾ 2023 നവംബർ 25-നോ അതിനുമുമ്പോ നോമിനേഷൻ ഫോമിൽ നിർദ്ദേശിച്ചിരിക്കുന്ന പ്രകാരം മുദ്രവെച്ച കവറിലോ ഇ-മെയിൽ വഴിയോ 2024-25 തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മിറ്റിയെ അഭിസംബോധന ചെയ്യുന്ന അസോസിയേഷൻ ഓഫീസിൽ സമർപ്പിക്കണം.

ഉപനിയമങ്ങളിലെ ആർട്ടിക്കിൾ V-ലെ സെക്ഷൻ VI-ൽ ആവശ്യപ്പെടുന്ന നോമിനേഷനോടൊപ്പം, ആർട്ടിക്കിൾ V-ന് കീഴിലുള്ള ആറാം വകുപ്പിൽ വ്യക്തമാക്കിയിട്ടുള്ള വ്യവസ്ഥകൾക്ക് വിധേയമായി നിക്ഷേപം തിരികെ നൽകും. ഡിസംബറിനോ അതിനുമുമ്പോ നടക്കുന്ന തിരഞ്ഞെടുപ്പിന് ഏഴ് ദിവസം മുമ്പ് തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മിറ്റി സ്ഥാനാർത്ഥിയെ പ്രഖ്യാപിക്കും. 2, 2023 യോഗ്യതകൾക്കും കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കും ദയവായി ആർട്ടിക്കിൾ V ഓഫ് കേരള അസ്സോസിയേഷൻ പരിശോധിക്കുക.

ഡയറക്ടർ ബോർഡ് താഴെപ്പറയുന്ന പതിനഞ്ച് അംഗങ്ങളെ ഉൾക്കൊള്ളുന്നതാണ്. 1. പ്രസിഡന്റ് 2. വൈസ് പ്രസിഡന്റ് 3. സെക്രട്ടറി 4. ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി 5. ട്രഷറർ 6. ജോയിന്റ് ട്രഷറർ 7. പബ്ലിക്കേഷൻസ് ഡയറക്ടർ 8. സോഷ്യൽ സർവീസ് ഡയറക്ടർ 9. റിക്രിയേഷൻ ആൻഡ് പിക്നിക് ഡയറക്ടർ 10. ഡയറക്ടർ ഓഫ് ആർട്സ് 11. സ്പോർട്സ് ഡയറക്ടർ 12 ലൈബ്രറി, സാഹിത്യ പ്രവർത്തനങ്ങൾ, സീനിയർ ഫോറം ഡയറക്ടർ 13. വിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടർ. 14. ഡയറക്ടർ ഓഫ് മെമ്പർഷിപ്പ് 15. ഡയറക്ടർ ഓഫ് യൂത്ത് ആക്ടിവിറ്റീസ് ബോർഡ് ഓഫ് ട്രസ്റ്റീസ്: 2 ഒഴിവ്.

തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മിറ്റി: ജേക്കബ് സൈമൺ – ചീഫ് ഇലക്ഷൻ ഓഫീസർ: പി: 972 679 2852 ഇ-മെയിൽ: jacob.simon1@gmail.com രമണി കുമാർ – അംഗം: തോമസ് വടക്കേമുറിയിൽ -അംഗം:

Report : P.P.Cherian BSc, ARRT(R)

Freelance Reporter

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *