ഡാളസ് കേരള അസോസിയേഷൻ ഋഷിരാജ് സിംഗ്, ഐപിഎസ്സിനു നവ: 14നു സ്വീകരണം നൽകുന്നു – പി പി ചെറിയാൻ

Spread the love

ഗാർലാൻഡ് : കേരള അസോസിയേഷൻ ഓഫ് ഡാളസ് ശ്രീ. ഋഷിരാജ് സിംഗ്, ഐപിഎസ്സിനു സ്വീകരണം നൽകുന്നു
നവംബർ 14, 2023 (ചൊവ്വ) വൈകീട്ട് 7 മണിക് അസോസിയേഷൻ കോൺഫ്രൻസ് ഹാളിൽ( 3821 Broadway Blvd, Garland, TX 75043)ചേരുന്ന സ്വീകരണ സമ്മേളനത്തിൽ പ്രസിഡന്റ് ഹരിദാസ് തങ്കപ്പൻ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിക്കും.

ഋഷിരാജ് സിംഗ് കേരളത്തിലെ ജയിൽ ആൻഡ് കറക്ഷണൽ സർവീസസ് ഡയറക്ടർ ജനറലായിരുന്നു. 2021 ജൂലൈ 31-ന് അദ്ദേഹം പോലീസ് ഡയറക്ടർ ജനറലായി വിരമിച്ചു.
സ സ്ഥാനത്തെ ക്രമസമാധാനപാലനത്തിനായുള്ള അസാധാരണമായ അർപ്പണബോധത്തിനും പ്രതിബദ്ധതയ്ക്കും അദ്ദേഹം പ്രശസ്തനാണ്. സങ്കീർണ്ണമായ കേസുകൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിലെ വിപുലമായ അനുഭവവും വൈദഗ്ധ്യവും കൊണ്ട്, നിരവധി ഉന്നതമായ കുറ്റകൃത്യങ്ങൾ പരിഹരിക്കുന്നതിൽ അദ്ദേഹം ഒരു പ്രധാന പങ്ക് വഹിച്ചിട്ടുണ്ട്. സമൂഹത്തിന്റെ ക്ഷേമത്തിനായുള്ള വിവിധ സംരംഭങ്ങൾ നടപ്പിലാക്കുന്നതിനുള്ള അദ്ദേഹത്തിന്റെ ശ്രമങ്ങൾക്കും ഋഷിരാജ് സിംഗ് അംഗീകാരം നേടിയിട്ടുണ്ട്. അഴിമതിക്കെതിരായ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഉറച്ച നിലപാടും നീതിക്കുവേണ്ടിയുള്ള അശ്രാന്ത പരിശ്രമവും രാജ്യത്തുടനീളമുള്ള ജനങ്ങളിൽ നിന്ന് അദ്ദേഹത്തിന് വലിയ ആദരവും ആദരവും നേടിക്കൊടുത്തു. നിരവധി വെല്ലുവിളികൾക്കിടയിലും ഋഷിരാജ് സിംഗ് തന്റെ അചഞ്ചലമായ നിശ്ചയദാർഢ്യവും സമഗ്രതയും കൊണ്ട് മറ്റുള്ളവർക്ക് ഒരു മാതൃകയാണ്. സ്വീകരണ സമ്മേളനത്തിലേക്ക് എല്ലാവരെയും സ്വാഗതം ചെയ്യുന്നതായി സംഘാടകർ അറിയിച്ചു

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്:
അനശ്വർ മാമ്പിള്ളി – 203-400-9266 (സെക്രട്ടറി, കെഎഡി)
പി.സി.മാത്യു – 972-999-6877
( ഗാർലാൻഡ് ജില്ല 3-ൽ നിന്നുള്ള മുതിർന്ന പൗരന്മാരുടെ ഉപദേശക കമ്മീഷണർ.)

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *