യൂത്ത് കോണ്‍ഗ്രസ് ഭാരവാഹികള്‍ക്ക് അഭിനന്ദനം – വി ഡി സതീശന്‍

Spread the love

യൂത്ത് കോണ്‍ഗ്രസ് അധ്യക്ഷനായി വിജയിച്ച രാഹുല്‍ മാങ്കൂട്ടത്തിനെയും ഉപാധ്യക്ഷനായി വിജയിച്ച അബിന്‍ വര്‍ക്കിയെയും മറ്റ് ഭാരവാഹികളെയും അഭിനന്ദിക്കുന്നു. സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റ് മുതല്‍ മണ്ഡലം ഭാരവാഹികള്‍ വരെയുള്ള ഒരു ശക്തമായ സംവിധാനമാണ് യൂത്ത് കോണ്‍ഗ്രസിന് നിലവില്‍ വന്നിരിക്കുന്നത്. മഹിളാ കോണ്‍ഗ്രസും കെ.എസ്.യുവും ശക്തമായി തിരിച്ച് വരുന്നത് പോലെ കോണ്‍ഗ്രസിന്റെയും യു.ഡി.എഫിന്റെയും പോരാളികളുടെ പ്രസ്ഥാനമായി യൂത്ത് കോണ്‍ഗ്രസും മാറും. മഹിളാ കോണ്‍ഗ്രസിനും ചരിത്രത്തില്‍ ആദ്യമായി സംസഥാനം മുതല്‍ വാര്‍ഡ്തലം വരെയുള്ള സംഘടനാ സംവിധാനം നിലവില്‍ വന്നു. നാല് പതിറ്റാണ്ടുകളായി പരാജയപ്പെട്ടിരുന്ന കോളജുകളില്‍ വരെ വിജയിച്ച് കെ.എസ്.യു തിരിച്ച് വരുകയാണ്. അതുപോലെ യൂത്ത് കോണ്‍ഗ്രസും വലിയൊരു സമര പ്രസ്ഥാനമായി മാറും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *