അധ്യാപികയെ വെടിവെച്ച ആറുവയസ്സുകാരിയുടെ അമ്മയ്ക്ക് 21 മാസം തടവ്പി : പി ചെറിയാൻ

Spread the love

വിർജീനിയ : ജനുവരിയിൽ വിർജീനിയയിലെ ന്യൂപോർട്ട് ന്യൂസിൽ ക്ലാസിനിടെ ഒന്നാം ക്ലാസ് അധ്യാപികയെ വെടിവച്ചുവെന്നാരോപിച്ച് 6 വയസ്സുള്ള ആൺകുട്ടിയുടെ അമ്മയെ ഫെഡറൽ കുറ്റത്തിന് ബുധനാഴ്ച 21 മാസത്തെ തടവിന് ശിക്ഷിച്ചു.

ജനുവരിയിൽ റിച്ച്‌നെക്ക് എലിമെന്ററി സ്‌കൂളിൽ നടന്ന വെടിവയ്പ്പിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ, തോക്ക് കൈവശം വച്ചപ്പോൾ കഞ്ചാവ് ഉപയോഗിച്ചതിനും തോക്ക് വാങ്ങുന്നതിനിടയിൽ മയക്കുമരുന്ന് ഉപയോഗത്തെക്കുറിച്ച് തെറ്റായ പ്രസ്താവന നടത്തിയതിനുമാണ് ദേജ ടെയ്‌ലറിനെതിരെ കുറ്റം ചുമത്തിയത് ജൂണിൽ അവൾ കുറ്റം സമ്മതിച്ചു.

21 മാസത്തെ ശിക്ഷയാണ് ഫെഡറൽ പ്രോസിക്യൂട്ടർമാർ ആവശ്യപ്പെട്ടത്. .ജനുവരി 6 ന് 6 വയസ്സുള്ള വിദ്യാർത്ഥി തന്റെ ക്ലാസ് മുറിയിലേക്ക് തോക്ക് കൊണ്ടുവന്ന് മനഃപൂർവ്വം വെടിവെച്ച് തന്റെ അദ്ധ്യാപകനായ എബി സ്വെർണറെ മുറിവേൽപ്പിക്കുകയായിരുന്നുവെന്ന് പോലീസ് പറയുന്നു.

ഷൂട്ടിംഗിന് ഉപയോഗിച്ച തോക്ക് 2022 ജൂലൈയിൽ ടെയ്‌ലർ വാങ്ങിയതാണെന്ന് ഫെഡറൽ പ്രോസിക്യൂട്ടർമാർ പറഞ്ഞു. എടിഎഫ് ഏജന്റുമാർ ഒരിക്കലും ലോക്ക്ബോക്‌സോ ട്രിഗർ ലോക്കോ തോക്കിന്റെ താക്കോലോ കണ്ടെത്തിയില്ലെന്ന് പ്രോസിക്യൂട്ടർമാർ പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *