ഡാളസ് കേരള അസോസിയേഷൻ മാർച്ച് 8 നു വനിതാ ഫാഷൻ ഷോ സംഘടിപ്പിക്കുന്നു

Spread the love

ഗാർലാൻഡ് : ഡാളസ് കേരള അസോസിയേഷൻ അന്താരാഷ്ട്ര വനിതാ ദിനത്തോടനുഇബന്ധിച്ചു വനിതാ ഫാഷൻ ഷോ സംഘടിപ്പിക്കുന്നു.

2024 മാർച്ച് 8 വെള്ളിയാഴ്ച വൈകീട്ട് 5:30 മുതൽ 7:30 വരെ ഗാർലാൻഡ് ബ്രോഡ്‌വേയിലുള്ള കേരള അസോസിയേഷൻ ഹാളിലാണ് പരിപാടികൾ സംഘടിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്.

ലോകമെമ്പാടുമുള്ള സ്ത്രീകളുടെ നേട്ടങ്ങളും സംഭാവനകളും ഞങ്ങൾ അനുസ്മരിക്കുമ്പോൾ ഒരുമിച്ച് വരിക. പ്രചോദനാത്മകമായ പ്രസംഗങ്ങൾ, ശാക്തീകരണ ചർച്ചകൾ, തീർച്ചയായും അതിശയകരമായ ഒരു വനിതാ ഫാഷൻ ഷോ എന്നിവയാൽ നിറഞ്ഞ ഒരു സായാഹ്നം ആസ്വദികുന്നതിന് ഈ പ്രത്യേക ആഘോഷത്തിലേക്ക് നിങ്ങളെ സ്നേഹപൂർവ്വം ക്ഷണിക്കുന്നതായി ഭാരവാഹികൾ അറിയിച്ചു.

നമ്മുടെ ലോകത്തെ രൂപപ്പെടുത്തുന്ന ശ്രദ്ധേയരായ സ്ത്രീകളെ ആദരിച്ചുകൊണ്ട് നമുക്ക് ഐക്യദാർഢ്യത്തിൽ നില നിൽക്കാം.കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കു സോഷ്യൽ സർവീസസ് ഡയറക്ടർ ജെയ്‌സി ജോർജുമായി 469-688-2065 എന്ന നമ്പറുമായി ബന്ധപ്പെടണമെന്നു സെക്രട്ടറി മഞ്ജിത് കൈനിക്കര അറിയിച്ചു.

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *