മലയാളികള്‍ക്കായി സ്പീഡ് ഡേറ്റിംഗ് ഇവന്റ്;ന്യൂയോർക് ബ്രൂക്ക്ലിലിനിൽ ജൂൺ 1-ന്

Spread the love

ബ്രൂക്ക്ലിൻ(ന്യൂയോർക്): വിവാഹ പങ്കാളികളെ തേടുന്ന അവിവാഹിതരായ മലയാളി ക്രിസ്ത്യാനികൾക്കായി 2024 ജൂൺ 1-ന് ന്യൂയോർക് ബ്രൂക്ക്ലിലിനിൽ സ്പീഡ് ഡേറ്റിംഗ് ഇവന്റ് സംഘടിപ്പിക്കുന്നു അതുല്യമായ ഒത്തുചേരൽ പങ്കാളികൾക്ക് പരസ്പരം ഇഷ്ടപ്പെട്ട പ്രായപരിധിയും സഭാ വിഭാഗത്തിൻ്റെ മുൻഗണനകളും പൊരുത്തപ്പെടുന്ന മറ്റ് 15-25 പങ്കാളികളെ കാണാനുള്ള അവസരം നൽകും.

വ്യക്തിഗതമാക്കിയതും അനുയോജ്യവുമായ മാച്ച് മേക്കിംഗ് അനുഭവം ഉറപ്പാക്കാൻ, പങ്കെടുക്കുന്ന എല്ലാവരും ഇവൻ്റിന് മുമ്പ് ഞങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റിൽ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്. രജിസ്ട്രേഷൻ സമയത്ത്, പങ്കെടുക്കുന്നവരോട് വ്യക്തിഗത വിവരങ്ങളും പ്രായവും സഭാ വിഭാഗങ്ങളും പോലുള്ള മുൻഗണനയുള്ള വിവാഹ മാനദണ്ഡങ്ങളും നൽകാൻ ആവശ്യപ്പെടും. ഓരോ പങ്കാളിയും അവരുടെ മുൻഗണനാ മാനദണ്ഡത്തിൽ പെടുന്ന മറ്റുള്ളവരുമായി മാത്രമേ കൂടിക്കാഴ്ച നടത്തുന്നുള്ളൂവെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ മാച്ച് മേക്കിംഗ് റൗണ്ടുകൾ തയ്യാറാക്കാൻ ഈ ഡാറ്റ ഇവൻ്റ് സംഘാടകരെ സഹായിക്കും.

ഇവൻ്റ് ടിക്കറ്റ് നിരക്കിൽ അത്താഴം, വിനോദം, മാച്ച് മേക്കിംഗ് റൗണ്ടുകൾ എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു. www.malayaleechristians.com/apply (http://www.malayaleechristians.com/apply) സന്ദർശിച്ച് നിങ്ങളുടെ അപേക്ഷ ഇന്ന് സമർപ്പിക്കുക

അനുയോജ്യരായ പങ്കാളിയെ കണ്ടെത്താന്‍ കാലതാമസം നേരിടുന്ന യുവതീയുവാക്കള്‍ക്കളെ ‘പെട്ടെന്നു’ സഹായിക്കുക എന്ന ആശയുമായി ഡാളസില്‍ മലയാളി യുവതീയുവാക്കക്കായി ആദ്യ ‘സ്പീഡ് ഡേറ്റിംഗ് ഇവന്റ്’ സംഘടിപ്പിച്ചു ശ്രദ്ധ നേടിയ സുഹൃത്തുക്കളായ മാറ്റ് ജോര്‍ജ്ജും ജൂലി ജോർജുമാണ് ‘ഫാള്‍ ഇന്‍ മലയാ ലവ്’ (FIM) സ്പീഡ് ഡേറ്റിംഗ് ഇവന്റിനു നേത്ര്വത്വം നൽകുന്നത്

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *