മാര്‍ അത്തനേഷ്യസ് യോഹാന്‍ മെത്രാപ്പൊലീത്തയുടെ പൊതുദർശനം ഡാളസ്സിൽ മെയ് 15നു

Spread the love

ഡാളസ് : കാലം ചെയ്ത ബിലീവേഴ്സ് ഈസ്റ്റേൺ ചർച്ച് പ്രഥമ മെത്രാപ്പൊലീത്തയും പരമാധ്യക്ഷനുമായിരുന്ന മാര്‍ അത്തനേഷ്യസ് യോഹാന്റെ പൊതുദർശനം ഡാളസ്സിൽ ഇന്ന്.
2024 മെയ് 15 ബുധനാഴ്ച വൈകുന്നേരം 4-8 മണി വരെ ഡാളസിലെ റെസ്റ്റ്ലാൻഡ് ഫ്യൂണറൽ ഹോമിലാണ് (13005 Greenville Avenue, Dallas, TX 75243) പൊതുദർശനം. പൂക്കൾക്ക് പകരമായി, കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് മാസങ്ങളിൽ യോഹന്നാൻ്റെ ഹൃദയത്തോട് ഏറ്റവും അടുത്ത് നിന്നിരുന്ന ശുശ്രൂഷാ പദ്ധതികളെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നതിനായി “ഇൻ മെമ്മറി ഫോർ എറ്റേണിറ്റി” എന്ന പ്രത്യേക ഫണ്ടിലേക്ക് സംഭാവനകൾ നൽകാവുന്നതാണ്.

കർത്താവിൻ്റെ വിശ്വസ്ത ദാസനായ യോഹന്നാൻ (മെട്രോപൊളിറ്റൻ യോഹാൻ) തൻ്റെ ഓട്ടം വിശ്വസ്തതയോടെയും വളരെ സഹിഷ്ണുതയോടെയും അവസാനം വരെ ഓടി. വിശുദ്ധ മത്തായി 16:24-ൽ, “ആരെങ്കിലും എന്നെ അനുഗമിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, അവൻ തന്നെത്തന്നെ ത്യജിച്ച് തൻ്റെ കുരിശുമെടുത്ത് എന്നെ അനുഗമിക്കട്ടെ” എന്ന് യേശു നമ്മോട് പറഞ്ഞതിന് ബിഷോപ്പിന്റെ ജീവിതം നമുക്കെല്ലാവർക്കും സാക്ഷ്യം വഹിക്കുന്നു. നമ്മുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ഉപദേഷ്ടാവിൻ്റെയും സുഹൃത്തിൻ്റെയും നേതാവിൻ്റെയും പെട്ടെന്നുള്ള നഷ്ടത്തിൽ നമ്മുടെ ഹൃദയം തകർന്നിരിക്കുമ്പോൾ, അവൻ്റെ സ്നേഹവും മാതൃകയും വിശ്വസ്തതയും അവൻ്റെ സ്നേഹനിധിയായ രക്ഷകൻ്റെ ദീർഘനാളായി കാത്തിരുന്ന സാന്നിധ്യത്തിൽ സ്വീകരിക്കപ്പെട്ടതിലുള്ള സന്തോഷവും അറിയിക്കുന്നതായി ഔദ്യോഗീക വാർത്താകുറിപ്പിൽ പറയുന്നു
സംസ്കാരം ഇന്ത്യയിലെ തിരുവല്ലയിൽ നടക്കും

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *