ഡാളസിലെ വാൾമാർട്ട് ജീവനക്കാരോട് മാറാൻ ആവശ്യപ്പെടുന്നു, ജോലി വെട്ടിക്കുറയ്ക്കുന്നു

Spread the love

ഡാളസ് : വാൾമാർട്ട് അതിൻ്റെ കോർപ്പറേറ്റ് ആസ്ഥാനത്തെ നൂറുകണക്കിന് ജോലികൾ വെട്ടിക്കുറയ്ക്കാനും യു.എസും കാനഡയും ആസ്ഥാനമായുള്ള വിദൂര തൊഴിലാളികളെ മൂന്ന് ഓഫീസുകളിലേക്ക് മാറ്റാനും പദ്ധതിയിടുന്നതായി ചൊവ്വാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചു .

“വിദൂരമായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഭൂരിഭാഗം അസോസിയേറ്റുകളോടും ഡാളസ്, അറ്റ്ലാൻ്റ, ടൊറൻ്റോ ഗ്ലോബൽ ടെക് ഓഫീസ് എന്നിവിടങ്ങളിലെ ഞങ്ങളുടെ ഓഫീസുകളിലുള്ള ഭൂരിഭാഗം അസോസിയേറ്റുകളോടും സ്ഥലം മാറ്റാൻ ഞങ്ങൾ ആവശ്യപ്പെടുന്നു,” വാൾമാർട്ടിൻ്റെ ചീഫ് പീപ്പിൾ ഓഫീസർ ഡോണ മോറിസ് അതിൻ്റെ യുഎസ് കാമ്പസിലേക്ക് അയച്ച ഒരു മെമ്മോയിൽ പറയുന്നു

ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ റീട്ടെയിലറും, ആഗോളതലത്തിൽ 2.1 ദശലക്ഷം തൊഴിലാളികളുള്ള രാജ്യത്തെ ഏറ്റവും വലിയ സ്വകാര്യ തൊഴിലുടമയുമാണ് വാൾമാർട്ട്. ഭൂരിഭാഗം സ്ഥലമാറ്റങ്ങളും അർക്കൻസസിലെ ബെൻ്റൺവില്ലിലുള്ള ആസ്ഥാനത്തേക്കാണ്, ചിലത് സാൻ ഫ്രാൻസിസ്കോ ബേ ഏരിയയിലോ ഹോബോക്കണിലോ ഉള്ള ഓഫീസുകളിലേക്കാണ് മാറുന്നത്. .
കൂടുതൽ ആളുകളെ ഒരുമിച്ച് കൊണ്ടുവരികയും വാൾമാർട്ടിൻ്റെ സംസ്കാരം ശക്തിപ്പെടുത്തുകയും ജീവനക്കാരുടെ കരിയർ വികസിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുക എന്നതായിരുന്നു ഈ നീക്കത്തിൻ്റെ ലക്ഷ്യമെന്ന് മോറിസ് മെമ്മോയിൽ പറഞ്ഞു.

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *