ജോ ബൈഡനിൽ ഡെമോക്രാറ്റുകൾ ഇപ്പോഴും അതൃപ്തരാണെന്ന് റിപ്പോർട്ട്

Spread the love

പെൻസിൽവാനിയ : വെള്ളിയാഴ്ച രാത്രി നടത്തിയ അഭിമുഖം അദ്ദേഹത്തിൻ്റെ വിമർശകരെ ശാന്തമാക്കാൻ കാര്യമായൊന്നും ചെയ്തില്ലെങ്കിലും പ്രസിഡൻ്റ് ജോ ബൈഡനിൽ ഡെമോക്രാറ്റുകൾ ഇപ്പോഴും അതൃപ്തരാണെന്ന് റിപ്പോർട്ട് ഇപ്പോൾ തന്നെ മത്സരത്തിൽ നിന്ന് പോകണമെന്ന് അവർ ആഗ്രഹിക്കുന്നു.

അതേസമയം ഞായറാഴ്ച 4 മുതിർന്ന ഡെമോക്രാറ്റുകൾ കൂടി ബൈഡനോട് വീണ്ടും തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ നിന്ന് മാറിനിൽക്കാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടു .ജനപ്രതിനിധികളായ ജെറി നാഡ്‌ലർ (ഡി-എൻ.വൈ.), ആദം സ്മിത്ത് (ഡി-വാഷ്.), മാർക്ക് ടകാനോ (ഡി-കാലിഫ്.), ജോ മോറെല്ലെ (ഡി-എൻ.) എന്നിവരാണ് ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നത് . മറ്റ് ഡെമോക്രാറ്റുകളും ഒരു സ്വകാര്യ കോളിനിടെ പ്രസിഡൻ്റിൻ്റെ സാധ്യതകളെക്കുറിച്ച് ആശങ്ക പ്രകടിപ്പിച്ചു.

പ്രചാരണത്തിൻ്റെ കരുത്തും മാനസിക തീവ്രതയും വോട്ടർമാർക്ക് ഉറപ്പുനൽകാൻ പ്രസിഡൻ്റിൽ നിന്ന് കൂടുതൽ കാര്യങ്ങൾ അന്വേഷിക്കുകയാണെന്ന് ഡെമോക്രാറ്റുകൾ ഞായറാഴ്ച പറഞ്ഞു. ഞായറാഴ്ച ഷോകളിലുടനീളം, ഡെമോക്രാറ്റുകളുടെ സന്ദേശം വ്യക്തമായിരുന്നു: ബൈഡന് ഈ ആഴ്ച ചില മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തുകയും “രാജ്യത്തിന് ഏറ്റവും മികച്ചത്” ചെയ്യുകയും വേണം.

“ആ ചോദ്യങ്ങൾക്ക് ഉത്തരം നൽകുന്നതിന് പ്രസിഡൻ്റ് ഈ ആഴ്ച ചില നീക്കങ്ങൾ നടത്തേണ്ടതുണ്ടെന്ന് ഞങ്ങൾ കരുതുന്നു,” സെൻ. ക്രിസ് മർഫി (ഡി-കോൺ.) ഞായറാഴ്ച രാവിലെ CNN-ൻ്റെ Dana Bash-ന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ പറഞ്ഞു. “അദ്ദേഹത്തിന് അത് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നില്ലെങ്കിൽ, തീർച്ചയായും, രാജ്യത്തിന് എന്താണ് നല്ലത്, പാർട്ടിക്ക് എന്താണ് നല്ലത് എന്നതിനെക്കുറിച്ച് അദ്ദേഹം തീരുമാനമെടുക്കേണ്ടതുണ്ട്.”

തൻ്റെ പ്രചാരണത്തെ ശക്തമാക്കാനുള്ള ശ്രമത്തിൽ ബൈഡൻ ഞായറാഴ്ച പെൻസിൽവാനിയയിലുടനീളം സഞ്ചരിച്ചു. വെള്ളിയാഴ്ച അഭിമുഖത്തിന് ശേഷം അദ്ദേഹം ആദ്യമായി പൊതുവേദിയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുകയും ഫിലാഡൽഫിയയിലെ ഒരു ചർച്ച് സഭയോട് സംസാരിക്കുകയും ചെയ്തു.

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *