ജോ ബൈഡൻ രണ്ടാം തവണയും അധികാരത്തിലേറാൻ യോഗ്യനല്ല, കമലാ ഹാരിസ് അമേരിക്കയ്ക്ക് ഒരു ദുരന്തമായിരിക്കും,നിക്കി ഹേലി

Spread the love

ന്യൂയോർക് :റിപ്പബ്ലിക്കൻ ഐക്യത്തിനുള്ള സമയമാണ്“നോമിനേറ്റിംഗ് കൺവെൻഷൻ. ജോ ബൈഡൻ രണ്ടാം തവണയും അധികാരത്തിലേറാൻ യോഗ്യനല്ല, കമലാ ഹാരിസ് അമേരിക്കയ്ക്ക് ഒരു ദുരന്തമായിരിക്കും, ”ഹേലി പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു. “നമ്മുടെ ശത്രുക്കളെ കണക്കിലെടുത്ത് നമ്മുടെ അതിർത്തി സുരക്ഷിതമാക്കുകയും കടം വെട്ടിക്കുറയ്ക്കുകയും സമ്പദ്‌വ്യവസ്ഥയെ തിരികെ കൊണ്ടുവരുകയും ചെയ്യുന്ന ഒരു പ്രസിഡൻ്റിനെ ഞങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമാണ്.

അടുത്ത ആഴ്ച മിൽവാക്കിയിൽ നടക്കുന്ന റിപ്പബ്ലിക്കൻ ദേശീയ കൺവെൻഷനിലേക്ക് തൻ്റെ പ്രതിനിധികളെ പങ്കെടുപ്പി കുകയും മുൻ പ്രസിഡൻ്റ് ഡൊണാൾഡ് ട്രംപിനെ പിന്തുണയ്ക്കാൻ അവരോട് അഭ്യർത്ഥിക്കുകയും ചെയ്യുന്നതായി മുൻ സൗത്ത് കരോലിന ഗവർണർ നിക്കി ഹേലി ചൊവ്വാഴ്ച പറഞ്ഞു. ഡെലിഗേറ്റ് എസ്റ്റിമേറ്റ് പ്രകാരം, റിപ്പബ്ലിക്കൻ പ്രൈമറിയിൽ ഹാലി 95 പ്രതിനിധികളെ നേടിയിട്ടുണ്ട്

റിപ്പബ്ലിക്കൻ പ്രസിഡൻഷ്യൽ പ്രൈമറി സമയത്ത് ഉയർന്നുവന്ന കടുത്ത അഭിപ്രായവ്യത്യാസങ്ങൾക്കിടയിലും താൻ ട്രംപിന് വോട്ടുചെയ്യുമെന്ന് മെയ് പ്രസംഗത്തിൽ ഹേലി വ്യക്തമാക്കിയതിന് പിന്നാലെയാണ് പൊളിറ്റിക്കോ ആദ്യം റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തത്.

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *