മൈ​ക്രോ സോ​ഫ്റ്റ് സി​ഇ​ഒ സ​ത്യ നാ​ദെ​ല്ലാ​യു​ടെ മ​ക​ൻ അ​ന്ത​രി​ച്ചു

സി​യാ​റ്റി​ൽ: മൈ​ക്രോ സോ​ഫ്റ്റ് സി​ഇ​ഒ സ​ത്യ നാ​ദെ​ല്ലാ​യു​ടേ​യും അ​നു​പ​മ നാ​ദെ​ല്ലാ​യു​ടേ​യും മ​ക​ൻ സെ​യ്ൻ നാ​ദെ​ല്ല (26) അ​ന്ത​രി​ച്ചു. സെ​യ്ൻ ജ·​നാ സെ​റി​ബ്ര​ൽ പാ​ൾ​സി രോ​ഗ​ത്തി​ന​ടി​മ​യാ​യി​രു​ന്നു.. ജീ​വ​ന​ക്കാ​ർ​ക്ക​യ​ച്ച ഇ ​മെ​യി​ൽ സ​ന്ദേ​ശ​ത്തി​ൽ നാ​ദെ​ല്ലാ​യു​ടെ കു​ടും​ബ​ത്തി​നു​വേ​ണ്ടി പ്രാ​ർ​ഥി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നു മൈ​ക്രോ സോ​ഫ്റ്റ് എ​ക്സി​ക്യൂ​ട്ടീ​വ് അ​ഭ്യ​ർ​ഥി​ച്ചു. സ​ത്യ നാ​ദെ​ല്ലാ​യു​ടെ ജീ​വി​ത​ത്തി​ന്‍റെ വ​ലി​യ സ്വാ​ധീ​നം ചെ​ലു​ത്തി​യി​രു​ന്ന മ​ക​ൻ സെ​യ്ൻ അം​ഗ​വൈ​ക​ല്യ​മു​ള്ള​വ​രു​മാ​യി എ​ങ്ങ​നെ ഇ​ട​പ​ഴ​ക​ണം എ​ന്നു ത​ന്നെ പ​ഠി​പ്പി​ച്ച​തു മ​ക​നാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്നു സ​ത്യ പ​റ​ഞ്ഞു.

2014 ൽ ​മൈ​ക്രോ സോ​ഫ്റ്റ് സി​ഇ​ഒ ചാ​ർ​ജ് ഏ​റ്റെ​ടു​ത്ത 54 വ​യ​സു​ള്ള സ​ത്യ അം​ഗ​വൈ​ക​ല്യ​മു​ള്ള​വ​രു​ടെ ജീ​വി​തം എ​ങ്ങ​നെ ഉ​ദ്ധ​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന പ​ഠ​ന​ത്തി​നു കൂ​ടു​ത​ൽ സ​മ​യം ചെ​ല​വ​ഴി​ച്ചി​രു​ന്നു. സെ​യ്നി​നെ ചി​കി​ത്സി​ച്ച സി​യാ​റ്റി​ൽ ചി​ൽ​ഡ്ര​ൻ​സ് സെ​ന്‍റ​ർ ഫോ​ർ ഇ​ന്‍റ​ഗ്രേ​റ്റീ​വ് ബ്രെ​യ്ൻ റി​സെ​ർ​ച്ചി​നു സെ​യ്ൻ നാ​ദെ​ല്ലാ എ​ൻ​ഡോ​വ്മെ​ന്‍റ് ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​രു​ന്നു.

1957 ഓ​ഗ​സ്റ്റ് 19ന് ​ഹൈ​ദ​രാ​ബാ​ദി​ൽ ജ​നി​ച്ച സ​ത്യ നാ​ദെ​ല്ല മ​ണി​പ്പാ​ൽ ഇ​ൻ​സ്റ്റി​റ്റ്യൂ​ട്ടി​ൽ എ​ൻ​ജി​നീ​യ​റിം​ഗി​ൽ ബാ​ച്ചി​ല​ർ ബി​രു​ദ​വും യൂ​ണി​വേ​ഴ്സി​റ്റി ഓ​ഫ് വി​സ്കോ​ണ്‍​സി​ൽ നി​ന്നും എം​എ​സും, ഷി​ക്കാ​ഗോ യൂ​ണി​വേ​ഴ്സി​റ്റി​യി​ൽ നി​ന്ന് എം​ബി​എ​യും ക​ര​സ്ഥ​മാ​ക്കി. മ​രി​ച്ച സെ​യ്ൻ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ മൂ​ന്നു മ​ക്ക​ളാ​ണ്. ഭാ​ര്യ അ​നു​പ​മ നാ​ദെ​ല്ല. ഏ​റ്റ​വും അ​ധി​കം സ്നേ​ഹം പ​ക​ർ​ന്ന് ന​ൽ​കി​യ മ​ക​ന്‍റെ മ​ര​ണ​ത്തി​ൽ അ​തീ​വ ദുഃ​ഖി​ത​നാ​ണെ​ന്നു നാ​ദെ​ല്ല പ​റ​ഞ്ഞു.

Leave Comment