ട്രൈസ്റ്റേറ്റ് കേരള ഫോറം പ്രവർത്തന ഉൽഘാടനവും ടിക്കറ്റ് കിക്ക്‌ ഓഫും വിജയകരം

ഫിലാഡൽഫിയ: ട്രൈസ്റ്റേറ്റ് കേരളാ ഫോറത്തി൯റ്റെ ഈ വർഷത്തെ പ്രവർത്തനങ്ങളുടെ ഉൽഘാടനം ഏഷ്യാനെറ്റ് ന്യൂസ് യു എസ് എഡിറ്റർ ഡോ. കൃഷ്ണ കിഷോർ ഭദ്ര ദീപം തെളിയിച്ചു നിർവഹിച്ചു. അതോടൊപ്പം ഫിലാഡൽഫിയ ട്രൈസ്റ്റേറ്റ് ഏരിയയിലെ മലയാളികളുടെ മാമാങ്കമായ ഓണാഘോഷതി൯റ്റെ ടിക്കറ്റ് വിതരണോൽഘാടനവും ബ്രിജിത് വി൯സെ൯റ്റിനു ആദ്യ ടിക്കറ്റ് നൽകി നിർവഹിക്കപ്പെട്ടു.

Picture2

ചെയർമാൻ സാജൻ വ൪ഗീസ് നേതൃത്വം നൽകിയ പരിപാടിയിൽ ഓണാഘോഷ ചെയർമാൻ ജീമോൻ ജോർജ് സ്വാഗതം പറഞ്ഞു . ജനറൽ സെക്രട്ടറി റോണി വർഗീസ് ചടങ്ങുകൾ നിയന്ത്രിച്ചു. സാം ഒറോപെസ, പമ്പ അസോസിയേഷൻ പ്രസിഡ൯റ്റ് ഡോ. ഈപ്പൻ ഡാനിയേൽ, കോട്ടയം അസോസിയേഷൻ പ്രസിഡ൯റ്റ് Picture3

ജോബി ജോർജ്, മാപ്പ് അസോസിയേഷൻ പ്രതിനിധി ഷാലു പുന്നൂസ്, ഫ്രണ്ട്‌സ് ഓഫ് തിരുവല്ല പ്രതിനിധി ജോർജ് ജോസഫ്, മേള അസോസിയേഷൻ പ്രസിഡ൯റ്റ് ജോർജി കടവിൽ എന്നിവർ ആശംസ നേർന്നു.

ഏഷ്യാനെറ്റ് അമേരിക്ക ഈ ആഴ്ച പരിപാടിയിലൂടെ 250 എപ്പിസോഡ് തികച്ച കൃഷ്ണ കിഷോറിനെ ചടങ്ങിൽ ആദരിച്ചു

വൈസ് ചെയർമാൻ വി൯സെ൯റ്റ് ഇമ്മാനുവേൽ വിശിഷ്ടാതിഥികളെ സദസിനു പരിചയപ്പെടുത്തി. വൈസ് ചെയർ ആൻഡ് കോർഡിനേറ്റർ ജോൺ സാമുവേൽ ടിക്കറ്റ് കിക്ക്‌ ഓഫ് പരിപാടികൾക്ക് ചുക്കാൻ പിടിച്ചു.

ഓണാഘോഷത്തിന് വേണ്ടിയുള്ള കലാ പരിപാടികൾക്ക് ഒരുക്കങ്ങൾ തുടങ്ങിയതായി പ്രോഗ്രാം കോർഡിനേറ്റർ ബെന്നി കൊട്ടാരം അറിയിച്ചു. 101 പേരടങ്ങുന്ന മെഗാ തിരുവാതിര ഈ വർഷവും നടത്തുമെന്ന് ആശ അഗസ്റ്റിൻ പ്രസ്‌താവിച്ചു. ട്രസ്റ്റീ ഫിലിപ്പോസ് ചെറിയാൻ നന്ദി പ്രകാശനം നടത്തി. ഗാന സന്ധ്യയോടെ ചടങ്ങുകൾക്ക് തിരശീല വീണു.

സുമോദ് നെല്ലിക്കാല (വൈസ് ചെയർമാൻ ആൻഡ്‌ പി ആർ ഓ)

Leave Comment